Got Paid Like FaceBook,YouTube,Twisster...Có Tools

Status
Not open for further replies.
Có bác nào chơi cái này = vps ko.Xin ít ý kiến với.Vừa nhận 6$ từ muabanlike :binhsua50:
tđn bác làm được lắm thế.mấy hôm rồi.mình làm hết mục để like ấy.giờ mới chỉ tầm nghìn điểm,vừa mua VIP 700point còn có 300 :(
Không hiểu mấy bác làm kiểu gì

mấy hôm đầu treo thì 1 day/1$.Còn giờ chắc 2 ngày 1$,nhưng chủ yếu là treo firefox nặng máy nên k thích treo,hại lắm.Ko biết treo trên vps ntn :(.Đang hỏi ý kiến ae :binhsua46:

Tình hình có vẻ k dùng dc iMacros nữa r anh em ah, nãy khi t treo nó báo cái gì mà thao tác quá nhanh rồi block IP gì đó @@!

Vẫn iMacros của muabanlike đc mà.Bạn chơi site gì thế :binhsua09:

Tình hình có vẻ k dùng dc iMacros nữa r anh em ah, nãy khi t treo nó báo cái gì mà thao tác quá nhanh rồi block IP gì đó @@!
do web nó dùng cơ chế chống flood nên refresh site nhiều lần trong 1 thời điểm thì bị block IP thôi. cậu chỉ cần đặt thời gian chờ WAIT SECONDS của imacro lên cao xíu là được

rồi...
[h=1]Forbidden[/h]You don't have permission to access / on this server.

làm sao khắc phục đc lỗi "bạn chưa like, theo dõi " thế các bạn :((

Chào tất cả các bạn. Mình là admin của trang chiaselike.net

Hiện tại mình thấy có một số người báo ko vào được website chiaselike.net nên nếu ai ko vào được vui lòng báo lại giúp mình để bên mình khắc phục kịp thời nhé..

yahoo : chiaselike_contact

Thanks all.

Sao có 2 trang muabanlike.com , muabanlike.vn vậy ta , đang nhập 1 acc trên trang này dc luôn :|

chẳng cần biết nó đổi site hay ko?cứ thanh toán cho ta 3$ trước đã:binhsua37:
#TiềnPayment EmailcổngDateTrạng thái
#TiềnPaypalcổngDateTrạng thái
13.00 $Baokim2013-07-01 00:21:54Chờ

Hiện có một số kẻ xấu đã lợi dụng uy tín của Muabanlike.Com để dựng lên website giả mạo với tên miền Muabanlike.vn

*** Chú ý chúng tôi chỉ sửng dụng DUY NHẤT một website với tên miền .COM : http://www.muabanlike.COM
Xin khẳng định chỉ có website chính thức của chúng tôi Muabanlike.Com mới có lượng thành viên tăng từng phút, lượng LIKE, Subscribe tăng từng giây!
Hãy tăng Like Facebook miễn phí, Trao Đổi Tăng Like, Subscribe , cùng chúng tôi

chủ thớt paper123 đính chính lấy proof về cho ae yên tâm treo đi bác. Với anh em ai rút dc tiền trên site muabanlike.com gần đây thì up ảnh lên đính chính giúp anh em nha, nếu ko rút dc chắc là đổi sang tên miền muabanlike.vn cũng nên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,494
171,538
Latest member
thien3718g

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week