Got Paid Like FaceBook,YouTube,Twisster...Có Tools

Status
Not open for further replies.

paper123

Junior
Reactions
47
MR
0.000
cho mình hỏi là autu có like dc youtube không, hướng dẫn like youtube luôn đi
tương tự như face thui bạn mở 1 firefox mới đăng nhập gmail vào youtube rùi bật lên là chạy thui

- - - Updated - - -

mình thắc mắc thằng này nó pay tiền mà pay vào mail mình là sao nhỉ, như vậy có ý nghĩa gì, mình gà mong theard giúp đỡ, đã làm ref cho cậu

mail chính là địa chỉ bạn đăng ký trên bảo kim, mail là ID đăng nhập cũng là địa chỉ nhận tiền của tài khoản bảo kim, tuy là hiện mail nhưng được pay vào ví bảo kim nhé

- - - Updated - - -

Cái auto bác share chạy ko đâu vào đâu cả
bị thế nào bạn :binhsua117:

tungsctn

Junior
Reactions
100
MR
0.002
Chat with me via Skype
có bác nào đang làm cái này lên 1k pm e thanh toán nhé! e mua lượng suft cho các bác để kick like cho tấm hình của con e gái :binhsua141: more info thanh toán đông á nhé!

ngon day, dat gach chu topic 1 cai. Mai ranh se nghien cuu :D
ngay và luôn, cho nó nóng nhé :binhsua144:

- - - Updated - - -

đặt gạch.nghiên cứu rồi sẽ chơi :binhsua15::binhsua15:

wellcome nhé bạn chúc vui:binhsua113:

- - - Updated - - -

lấy điểm bên Facebook là chủ yếu mà bạn
bạn này chuẩn ne2k :binhsua115:

- - - Updated - - -

Share FB , like , fav , sub youtube chả có ai để làm mà mấy bác làm hay thế :binhsua144:
chạy ngon chưa hay còn lỗi gì ko ? có gì pm yahoo 8 nhé snow :D :binhsua113:

thớt có tý coint nào ko t mua cho :D
mình để coin change qua $ lấy proof về up hằng ngày cho anh em biết tình hình mà cảm ơn nhả ý nhé :binhsua119:

- - - Updated - - -

cái này 1 ngày kiếm trung bình bao nhiêu tiền đủ ăn sáng ko :binhsua144:

nhào vô thử chứ ngồi hỏi tớ nói 1 ngày kiếm 5-6$ cậu cũng tin hay sao :binhsua115:

bạn mua làm cái gì thế, mà nếu như mua vậy có thể chuyển coin từ nick này sang nick khác dc không
mình ko mua kiểu đó mình mua luôn acc của bạn hoặc bạn team view cho mình tạo cái khung like ảnh like hết số points mình sẽ gửi tiền nếu bạn tin tưởng hoặc có thể hold tiền của mình tại trung gian thoải mái ( mình thu mua paypal rất nhiều nhé bạn :D )

tai258456

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
hjx, nãy em lỡ trao acc chạy auto trên máy bàn rồi lâu lâu vào muabanlike = lap để kiểm tra coins nhưng k cò chạy auto trên lap chỉ vào trang đó kiểm tra tiền thôi ko biết như vậy có bị ra đảo ko ta? @@!

hjx, nãy em lỡ trao acc chạy auto trên máy bàn rồi lâu lâu vào muabanlike = lap để kiểm tra coins nhưng k cò chạy auto trên lap chỉ vào trang đó kiểm tra tiền thôi ko biết như vậy có bị ra đảo ko ta? @@!
mình vừa treo kiểm tra vừa treo like vừa follow :)) chắc mình dễ ra đảo hơn bạn ( treo cả máy ảo để chơi 2 acc)

mình vừa treo kiểm tra vừa treo like vừa follow :)) chắc mình dễ ra đảo hơn bạn ( treo cả máy ảo để chơi 2 acc)
bác treo như thế chắc vài $/ngày nhỉ :D em vừa mới treo từ tối hôm qua, đến h này cũng dc tầm 2000 coins r, mà thấy bác thớt 1 ngày dc trung bình cũng 2$ r ko biết bác ấy làm cách nào @@!

bác treo như thế chắc vài $/ngày nhỉ :D em vừa mới treo từ tối hôm qua, đến h này cũng dc tầm 2000 coins r, mà thấy bác thớt 1 ngày dc trung bình cũng 2$ r ko biết bác ấy làm cách nào @@!
e chẳng biết treo sao chứ ram 4gb chip core i3 mà 3 table nó nhảy đùng đùng! treo chơi vậy chứ kiếm đc tiền từ cái này khó phết:binhsua144: chơi 1 ngày bằng ngồi offer 30 phút!

trangiaminh

Senior
Reactions
215
MR
0.001
ko biết bị gì , đăng ký acc trên mubanlike mà ko thấy mail kích hoạt đâu cả. :binhsua122:
ps : đã dc kick hoạt

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,975
176,452
Latest member
phuchung47k