like facebook socialsbox có auto kiếm rất nhanh

vậy thì bỏ game là vừa rồi đó bạn, kiếm tiền thôi he he. Lấy xiền chơi game đầu tư mua tool xịn đi.

ví dụ 5$/0.005 = 1000 orders

Bạn chạy multi chanel , multi facebook một người bao nhiu orders ???

Ai chơi socialsbox mà rút tiền rồi chia sẽ kinh nghiệm cho bạn này biết zới. Nếu không được ít nhất 5$ ngày là do bạn xài tool dỏm thôi.

Lưu ý là tool xịn đa số là tự viết, và không bao giờ được share, họ chỉ share cho bạn tool dỏm ah` mục đích là để tuyển ref thôi.
thế bác show cái proof 5$/day đê .

Attachments

48.1 KB · Views: 47
thế bác show cái proof 5$/day đê .
bác này cày tay thì hiểu nè làm 1 tuần chắc đc 5$ cũng cực lắm,vừa xem bác tungabc kia có topic bán acc face thì hiểu rồi
mình khẳng định clone face mà ko bị verify chơi trang này lần đầu hiện giờ kiếm .5$ ngon lành

1 tuần sao đc có 5$ hả bạn

mới viết tool hôm kia ah` bạn , mấy ngày trước thèn socialsbox lỗi tè le và chơi tay thử để test và viết tool, bây giờ có vẻ ổn rồi

Thôi không nói nữa ai muốn mua tool, email cho mình ngày mai add skype demo sống và động cho xem

Xem demo thấy ok thì sút, không thì chúng mềnh chia tay

tool tool cái beep, bác nói như thánh, 1 ngày 5$ dc, nhưng với dk là ko bắt verify acc fb, fb like liên tục 15 - 20 cái là acc bị khóa, bắt xác nhận bằng dt, làm bằng niềm tin, còn riêng like youtube thì 1 channel 1 ngày dc vài cái like, trong khi đó lỗi tè le, trừ khi add 100 chanel youtube thì may ra, muốn bán tool cũng nên thành thật 1 tí

share vào inbox cho mình cái imacro nhé
thanks

làm theo chủ thr và đã ...................................... không chơi đc ??????????

tool tool cái beep, bác nói như thánh, 1 ngày 5$ dc, nhưng với dk là ko bắt verify acc fb, fb like liên tục 15 - 20 cái là acc bị khóa, bắt xác nhận bằng dt, làm bằng niềm tin, còn riêng like youtube thì 1 channel 1 ngày dc vài cái like, trong khi đó lỗi tè le, trừ khi add 100 chanel youtube thì may ra, muốn bán tool cũng nên thành thật 1 tí

Mọi thứ đều có cách cheat hết bạn ah`, tại bạn không suy nghĩ được cách cheat thôi.

Những tool hiện đang có ai mua pm email nhé

Attachments

237.4 KB · Views: 38
trang này pay vào thứ 2 thứ 3 nhận đc mà,
note ai xin post gmai nhé nốt 3 bạn nữa trừ ref ngại vào mail lắm rồi
p/s đang chơi game

mình cũng là newbie ref của bác chantroitudo từ topic này http://mmo4me.com/threads/socialbox-da-tro-lai-va-loi-hai-hon-xua-kiem-5-ngay.134068/
nhưng hiện giờ like youtube thì cứ lỗi lên lỗi xuống chưa thể có bản auto hoàn chỉnh còn like facebook lâu ko vào thấy update rất ngon (mình facebook toàn bị xác minh nên nản) nên có chiến lược mới tạo xong vất đi luôn
site chiến min rút 5$ qua paypal vào thứu hai http://socialsbox.com.
links đăng ký ai chưa có tài khoản thì ref hộ mình sẽ support tất cả khi có vấn đề mà mình biết

http://socialsbox.com/?referral=lucifer92
Cách tạo vào mail.yahoo.com lập tài khoản mới điền bừa các thông tin xong để đấy,mở 1 tap khác vào facebook đăng kí xong quay lại tap vừa rồi xác nhận luôn nhớ up ảnh cá nhân và chỉnh năm sinh< 1990 cho >18 tuổi để làm nhiệm vụ đc tính).
1) đăng kí đăng nhập vào darsboad => exchange box, chọn facebox service
2) vào trang cá nhân face ảo vừa lập ví dụ https://www.facebook.com/manhlongquagiang .
thì copy cái đuôi manhlongquagiang vào add account rồi order để làm nhé
hình ảnh 3 cái đầu lỗi do đăng kí <18 tuổi về sau sửa lại là ok

0.005$/1 like* 40 order =.2$ (chạy auto khoảng 15 phút)
các bác cứ tạo làm hết job add facebook khác vào nhé ko giới hạn vì vậy số tiền kiếm đc khá nhanh.Còn clone nhiều quá face nó bắt xác nhận thì bỏ đi xóa cookie và reset modem nhé hoặc đợi vài ngày .... mấy cái này tự xử nhé

auto imacro pm inbox nhé for everybody,(ref sẽ hướng dẫn cụ thể hơn)

à cho ai biết chơi like youtube có 1 chú ý cực kì lớn là vào youtube setting vào privacy bỏ 2 dấu tích 2 dòng đầu tiên nhé, ngoài nhưng lỗi do site thì ko bỏ 2 dấu tick đi là lỗi của mình nhé like và subscrible ko đc tính
Thead ơi mình add hoài mà ko dc mong thead giúp đỡ mình wa teamvier cái
YH: nguyenhoangtrung89
thanks thead

hiện đang có rất nhiều order youtube vào chiến nhanh mọi người

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,431
169,777
Latest member
stake123