• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help like facebook kiếm tiền !

cái này nó có thật, nhưng mà ngày đầu hí hửng 6,7$ ngày hôm sau éo lên nổi 1$:))

cái này nó có thật, nhưng mà ngày đầu hí hửng 6,7$ ngày hôm sau éo lên nổi 1$:))

chơi cái nì đòi hỏi tính kiên trì . Bác ko cần ngày nào cũng zô vì zô mak ko có like cũng như ko . => khoảng 3 day bác vào 1 lần là có nhiều like ak ^_^

Công việc chỉ là làm thế nào lên 5000 point và đợi ai đến mua....thế là xong..:binhsua101:

ừkm nếu không ai mua thì chỉ có thể là lấy point đó like cho face của bạn hoặc là cạp đất mà ăn =))

Đúng rồi đới....cái này thế mới gọi là chuối....không dễ ăn đâu..:))....chúc các bạn trẻ kick tốt và nhìu người mua..:binhsua112:

Các bác có thể dùng trang này để chơi fiverr.com cũng đc (tăng fanpage cho người khác , tất cả công viêc đều có giá $5 )

Các bác có thể dùng trang này để chơi fiverr.com cũng đc (tăng fanpage cho người khác , tất cả công viêc đều có giá $5 )
Cái này cũng không khả thi lắm , giờ đòi đú với bọn nước ngoài , nó rao 1 ngày 1k-2k like thì mình chịu , trước mình cũng kết hợp các trang like facebook lại nhưng cũng không ăn thua với tụi nó đâu =))

Ko bik imacros chơi đc cái nì ko ?

nồ nô nố , không chơi được đâu bạn hiền , à mà mình thấy bạn rao bán point mà chưa ai mua nhỉ =))

Cứ tưởng có trò béo nước xáo ai ngờ miếng ăn kiếm cũng khó ra phết nhỏ ?

Thì cứ để đó . Bik đau 1 ngày đẹp trời nào đó có người mua thì sao !

Ngày 150 point tính ra một ngày không phớt mấy , vậy thu nhập từ đâu vậy chủ thớt .

oài, đăng ký xong nhìn lên toàn thấy việt nam nhà mềnh bán poit, chưa thấy thằng nào vào mua, không biết có kiếm được tí gì từ nó không đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,947
171,019
Latest member
hypercorevn
Back
Top Bottom