• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Like để nhận thẻ cào điện thoại

Status
Not open for further replies.

HoLong95

Junior
Reactions
34
MR
0.000
Hiện tại mình đang tham gia cuộc thi ảnh. Các bạn chỉ cần like và comment ( đúng với câu chuyện )
Link: http://levi.com.vn/vn/liveinlevis/photo-detail/DaVmpmFx8iqWV/
Đăng nhập qua fb ở góc phải trên cùng màn hình -> nhập thông tin ở dấu (*) -> rồi vào lại link trên để like + comment ( đúng câu chuyện, không comment giốgn nhau)
Cứ đủ 10 người mình sẽ quay random 1 giải 20k thẻ cào thẻ game tự chọn hoặc PM WMZ gì cũng đc
. Event sẽ đến khi mình có thông báo
Để lại :
Tên FB + Số lượt like thứ
Lưu ý: Các bạn có thể tham gia nhiều lần với đk:
FB thật đã đăng ký trên 1 tháng. Tính 10 người là 1 giải thì các bạn không được tham gia 1 lúc 2 lượt.

oánh dấu, rảnh tham gia

Hiện tại mình đang tham gia cuộc thi ảnh. Các bạn chỉ cần like và comment ( đúng với câu chuyện )
Link: http://levi.com.vn/vn/liveinlevis/photo-detail/DaVmpmFx8iqWV/
Đăng nhập qua fb ở góc phải trên cùng màn hình -> nhập thông tin ở dấu (*) -> rồi vào lại link trên để like + comment ( đúng câu chuyện, không comment giốgn nhau)
Cứ đủ 10 người mình sẽ quay random 1 giải 20k thẻ cào thẻ game tự chọn hoặc PM WMZ gì cũng đc
. Event sẽ đến khi mình có thông báo
Để lại :
Tên FB + Số lượt like thứ
Lưu ý: Các bạn có thể tham gia nhiều lần với đk:
FB thật đã đăng ký trên 1 tháng. Tính 10 người là 1 giải thì các bạn không được tham gia 1 lúc 2 lượt.
Fb @max lượt like 16

Làm mướn mà lãnh lương hên xui chứ event cm gì:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin