Ask LIFE net ạ????

theonht

Junior
Reactions
44
MR
0.000
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
cho em hỏi bao giờ bọn Life net này nó pay vậy, có bác nào dc pay tháng trước chưa??? Mà từ trước tới giờ có bác nào được pay chưa show proof cho em yên tâm cái. Chăm chút mãi mới đc 1 kênh mà giờ lo lắng quá :confused: .

cho em hỏi bao giờ bọn Life net này nó pay vậy, có bác nào dc pay tháng trước chưa??? Mà từ trước tới giờ có bác nào được pay chưa show proof cho em yên tâm cái. Chăm chút mãi mới đc 1 kênh mà giờ lo lắng quá :confused: .
Cậu cho xin cái tên channel mai report ytb trước khi cậu kịp vào life net hehe :D
Up lên cùng tư tưởng chủ thớt :confused:

Cậu cho xin cái tên channel mai report ytb trước khi cậu kịp vào life net hehe :D
Up lên cùng tư tưởng chủ thớt :confused:
à chanel mình đã vào net và đủ min pay rồi cậu ạ, tại đợi hết tháng mà chưa pay nên sốt ruột thôi

à chanel mình đã vào net và đủ min pay rồi cậu ạ, tại đợi hết tháng mà chưa pay nên sốt ruột thôi
net life pay qua paypal vào tầm 15-20 tháng n của tháng n-1 , nếu wmz thì vào ngày 12 . Còn delay thì hên xui lắm . Mà thằng life bữa nay thấy đang delay đó :D

yên tâm là được pay nhé thôi thì show tháng trước lên cho bác và các bạn yên tâm vậy

tiền tháng 8 sẽ được pay vào 22-30 tháng 9 nhé, proof trên tự nhiên nó pay sớm :v

yên tâm là được pay nhé thôi thì show tháng trước lên cho bác và các bạn yên tâm vậy

tiền tháng 8 sẽ được pay vào 22-30 tháng 9 nhé, proof trên tự nhiên nó pay sớm :v
bác cho e xin yahoo hỏi về life với.

Life thì pay ngon lành, net mới thì ko pay ngay nha cậu

có ai chơi life mà mấy hôm nay up video mà không hiện quảng cáo k

Life vẫn hiện về ầm ầm nha cậu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk