New Liệu Offer còn phù hợp với new ? ( Cheat offer )

Reactions
5
MR
0.273
Xin chào tất cả mọi người !!!

Ở thời điểm hiện tại liệu offer có phù hợp với new không ?
Sau đây em xin chia sẻ dựa trên góc độ cá nhân , có gì không đúng mong được mọi người góp ý thêm.

Về vấn đề Net : em thấy reg ngày càng khó hơn và nhiều yêu cầu hơn do anh em đông lào ta cheat nhiều quá cứ hễ thấy info VN là AM nó auto bỏ qua, chưa kể để xin được việc cũng rất khó yêu cầu report này kia Balala với mức độ cạnh tranh cap cũng cao hơn ( AM thường ưu tiên team cũ làm được việc hơn ).

Về vấn đề đề offer : ngày càng khó lead hơn do các chiến dịch bây giờ bật full p360 rất nhiêu , chưa kể kpi giờ khó hơn , buget ngày càng ít, mức độ tranh cap giữa các nhóm cũng rất khốc liệt , ngoại trừ những nhóm lớn độc quyền về vấn đề tools với tut để ăn riêng một vài mã ngân sách lớn ra thì liệu còn cơ hội nào cho anh em new ?

Về Tools với Sock là 2 chi phí cố định lớn nhất mà anh em phải đâu tư để cheat offer ( nói chung là dạo này lạm phát cao lên 2 loại chi phí cũng tăng hơn rất nhiều so với trước đây )

Trên đây là một số vấn đề em thấy , rất mong nhận được thêm ý kiến đóng góp của mọi người để em và các bạn mới có cái nhìn khách quan hơn về ngách này 🥳🥳

Làm offer thì phải tính target lời bao nhiêu chứ quan trọng làm gì đâu. Cheat vẫn ăn ngon mà làm tay cực bome ra chứ ko auto nhanh được, mỗi tháng vẫn lời được vài kU sống tạm

Announcements

Forum statistics

Threads
420,834
172,905
Latest member
nhacaiuytinhub

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back