• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Liệu Hotfile Có Scam Vào Tháng Tới

Hotfile uy tín mà pác
Làm gì mà scam được :D

lâu lâu dc ngày đẹp trời thôi, chứ bt chỉ đủ mua két bia :))

thật ko hay lại chém! mà sao chỉ chơi thể loại xem con gái đái và thay đồ vậy! Nếu xét đến cùng thì đây cũng là một việc làm vi phạm pháp luật nước sở tại đó nhưng trách nhiệm hình sự nhẹ hơn so với bác spam ****! Làm sex nhiều có mắc bênh nghề nghiệp ko đó! :binhsua74:

:( mà bác chơi cái này nguy hiểm vãi :-ss như bác Professional_vn nói , cái này k phải diễn viên đóng nên quay lén sợ lắm :-ss

ẹc vậy àh :D mình k biết :D thôi k nói vấn đề này nữa, toàn thấy đái với ị nghe phát ớn :D chúc mừng cậu ;)

Vì sao nhỉ! 2 sale mà nó ko đếm! có ai bị vậy ko

vừa nhận dc mail trả lời của nó,nó bảo bị trừ tiền là do những sale trước đó bị refund :)) mà nói thật là nếu 15/3 có dc pay cũng stop chơi với thằng này,ko có rebill,chỉ sang tháng thứ 2 trở đi là làm ko công cho nó ăn,vì người mua bình thường người ta đa số dùng 1 2 email là chính,khi acc hết hạn họ sẽ upgrade lên lại,hoặc extend,đến đó chỉ có nước đói,sale hiện nay chưa hết 1 tháng mà đã tụt giảm,1 tháng sau chắc ngày cùng lắm dc 1 2 acc,mà đa số mua acc 1 tháng (4.5$),tương lai ko sáng với thằng này dc.

refund éo gì k0 trừ tiền luôn đi.mà hwa trừ quả quá đau..biết là tháng sau sẽ giảm,nhưng k0 post mấy mem nó ném đá thì thôi rồi.hix.chỉ còn cho nó làm mirror,và để chứ ký yêu cầu mấy bố mua acc mới chứ k0 renew =))

:-S 15/3 ko pay chắc cũng móm mõ hết! ...................................
Sao ai cũng bị trừ tiền ngày hôm qua! :-S nó ba xạo quá à! hết tháng nên stop là vừa

mie cái thằng này stats ngày càng tệ,chưa dc 1 tháng nữa mà đã như thế,sales tăng mà tiền lại giảm,mấy ngày nay cóp từng xu 4,5 -9-13,5 rồi lại về 4,5 .

thằng *** này bựa thế.ref của t bị banned acc.h nó trừ tiền t kiếm được từ nick ref đó nản.ngày hnay mới đc cái 1 tháng.nản toàn tập

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,970
Latest member
autoshitclub
Back
Top Bottom