Liệu các bác sẽ làm gì nếu chiến tranh xảy ra ^^!

conheo

Banned
Reactions
927
MR
0.000
Insuree Balance
0
:( Mới 30 máu đã chưa khô... giờ thế sự này khi Trung Quốc nó bá đạo và tỏ ra ngang ngược... Mặc dù Việt Nam và thế giới đã lên án....và kết cục xấu nhất là dùng bạo lực....

:mad: là con dân Việt nam,,, mang trong người dòng máu lạc hồng,,,,,,, các bác sẽ làm gì nếu chiến tranh xảy ra

:D xin cho ý kiến với:

1) Xin tình nguyện ra biển đảo quê hương để bảo vệ vùng biển thiêng liêng của chúng ta
2) Ở nhà online, ko cầm ngòi bút đã kích Trung Quốc mà dùng bàn phím để lluận anh hùng bàn phím
3) Cảm tử quân ( ôm bom qua trung quốc như tụi taliban- tử vì nước)

:D trên đây chỉ là 1 vài ví dụ minh họa

làm việc kiếm $ và lên mmo chém gió tiếp :D
nhát gan chỉ làm đc vậy :(

4 . cho conheo qua trung quốc thông hết girl trung quốc hehehe :D

hiii . moi nguoi chung tay gop suc phan doi Trung Quoc . tay chay Trung Quoc di anh em oi ? :p:):):):):):):):):):):)

làm việc kiếm $ và lên mmo chém gió tiếp :D
nhát gan chỉ làm đc vậy :(
:eek: thực tế quá phũ phàng.... Trung quốc nó cắt cáp , ném bom sập mạng lấy gì mmo:D

:mad: là con dân Việt nam,,, mang trong người dòng máu heo,,,,,,, các bác sẽ làm gì nếu chiến tranh xảy ra
:oops: về lo ăn cám tiếp đi

bác cứ lo làm mmo đi, còn việc đó cứ để Đảng và Nhà Nước lo :D

em thì thích tụi taliban ôm bom cảm tử nhưng cần conheo hướng dẫn làm thử cho em trước, ok :D

chẳng cảm tử, cũng chẳng làm anh hùng bán phím, mắt cận đeo kính đi khám sức khỏe quân sự cũng k đc tuyển... (mà bác sĩ kỳ cục, đã khám mắt bị cận rồi còn bắt cởi quần show hàng nữa làm cc gì ko biết... bs nữ còn đỡ tức =p~ )

thôi ở nhà mmo ; ) )

:( ôi.... việt nam mất rùi.....:( chả có bác nào yêu tổ quốc cả

Bác đừng lo, ko có đánh nhau như bác nghĩ đâu

các cháu chỉ việc lo học thật giỏi, việc này để nhà nước lo :rolleyes:

Tao là tao đệch biết . Nếu CT xảy ra tao tình nguyện mang **** sang thông hết hết girl TQ và để lại thành quả, sau 20 năm nữa đố thằng nào dám bảo CT vì tao là bố chúng nó :confused::confused::confused::confused::confused:

:( Mới 30 máu đã chưa khô... giờ thế sự này khi Trung Quốc nó bá đạo và tỏ ra ngang ngược... Mặc dù Việt Nam và thế giới đã lên án....và kết cục xấu nhất là dùng bạo lực....

:mad: là con dân Việt nam,,, mang trong người dòng máu lạc hồng,,,,,,, các bác sẽ làm gì nếu chiến tranh xảy ra

:D xin cho ý kiến với:

1) Xin tình nguyện ra biển đảo quê hương để bảo vệ vùng biển thiêng liêng của chúng ta
2) Ở nhà online, ko cầm ngòi bút đã kích Trung Quốc mà dùng bàn phím để lluận anh hùng bàn phím
3) Cảm tử quân ( ôm bom qua trung quốc như tụi taliban- tử vì nước)

:D trên đây chỉ là 1 vài ví dụ minh họa
À cho hỏi từ ngày làm mmo đến giờ có đống được 1 xu thuế nào chưa bạn . ko cần bạn ra trận đâu bạn chắc ko càm nổi cây súng lên trên kia đống thuế trước đi .

nhìn rõ đi mấy thím, mỗi người cố gắng phấn đấu giàu lên để vn thành cường quốc đi, thời nay dùng cái đầu là trên hết, hình như các tướng lĩnh cũng đang vận dụng trí tuệ đấy, nhìn cách "giao hữu" và kết quả tác động của thế giới là thấy, đừng dùng xác mở đường như xưa.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,694
170,793
Latest member
fcoline

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back