Help Lịch nghỉ tết của ngân hàng ACB...!

tucan1991

Junior
Reactions
55
MR
0.000
Như tiêu đề ở trên, cho mình hỏi ngân hàng ACB nghỉ tết khi nào, và ngày làm việc lại là khi nào..............!
Cảm ơn.....!

rảnh vãi. 1 cuộc alô lên ngân hàng hỏi thẳng nó là xong. mình mà có thắc mắc gì vs ngân hàng là điện luôn.

rảnh vãi. 1 cuộc alô lên ngân hàng hỏi thẳng nó là xong. mình mà có thắc mắc gì vs ngân hàng là điện luôn.
thì bác điện lên hỏi dùm chủ thớt cái =))))

ACB thì gọi điện 24/24h bác nhé :D có em nói giọng Nam dễ thương luôn sẵn sàng tiếp đón :))
gửi bác chút thông tin của NHNN về lịch nghỉ Tết của các tổ chức tín dụng nhé:

Theo đó, dịp Tết Âm lịch, cán bộ, công chức, viên chức được nghỉ 09 ngày liên tục từ 28/1/2014 (tức ngày 28 tháng Chạp âm lịch) đến hết ngày 5/2/2014 (tức ngày 6 tháng Giêng âm lịch). Đi làm bù vào thứ Bảy, ngày 25/1/2014 và thứ Bảy, ngày 8/2/2014.

ACB thì gọi điện 24/24h bác nhé :D có em nói giọng Nam dễ thương luôn sẵn sàng tiếp đón :))
gửi bác chút thông tin của NHNN về lịch nghỉ Tết của các tổ chức tín dụng nhé:

Theo đó, dịp Tết Âm lịch, cán bộ, công chức, viên chức được nghỉ 09 ngày liên tục từ 28/1/2014 (tức ngày 28 tháng Chạp âm lịch) đến hết ngày 5/2/2014 (tức ngày 6 tháng Giêng âm lịch). Đi làm bù vào thứ Bảy, ngày 25/1/2014 và thứ Bảy, ngày 8/2/2014.
Vậy ngân hàng nghỉ tết, mình nhận tiền từ paypal về bank có được không...........................:( , hay là phải đợi nó đi làm trở lại

Vậy ngân hàng nghỉ tết, mình nhận tiền từ paypal về bank có được không...........................:( , hay là phải đợi nó đi làm trở lại
Sau khi ngân hàng hoạt động mới nhận đc tiền từ pp nhé. Vì nó còn qua ngân hàng trung gian mà :)

:D hỏi mấy câu thừa qua. Thế T7 CN bank có làm việc ko ? Thứ 7 CN nó ko làm vs PP thì đương nhiên tết cũng nghĩ chứ. Lịch thì mùng 7 âm nhé , có nơi 9 âm .

Announcements

Forum statistics

Threads
419,918
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back