Got Paid liberty-promo - liberty-promo.com

virusfifa01

Banned
Reactions
564
MR
0.000
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Hôm nay chính thức mình xin được công bố cho mọi người được biết site liberty-promo
+ Đây là một site giống hệt liberty-loan, có lẽ là cùng admin
+ Site này bonus 2$ khi đăng ký, lợi nhuận mỗi ngày là 0.02$ mà ko cần làm gì cả

link đăng ký : http://www.liberty-promo.com/index.php?page=register&ref=cocacola

Site này có một nhược điểm là phải đầu tư vào nó mới cho rút tiền về, min deposit là 1$
+ Theo mình nghĩ thế này, các bạn chỉ cần đăng ký, sau đó lợi nhuận khi nào lên đủ 1$ thì các bạn đầu từ vào 1$ và rút về 2$ như vậy sẽ chẳng có gì mà lo lắng cả
+ Vì hôm qua site này mới ra, nên mọi người chưa có ai tin tưởng nó cả, nên mình đã lều một phen deposit và 1$ và kết quả hôm này nó paid rất tốt

Bằng chứng mình deposit 1$

Bằng chứng nhận tiền của mình Chỉ 1s, pay intansly rất nhanh :

Hôm qua mình đã tuyển được ref, nhưng hiện tại lợi nhuận từ ref mình chưa nhận được, có lẽ là vì site liberty-loan bị cheat nhiều quá, nên cái tiền bonus của ref nó không cộng vào tài khoản chính nữa hay sao ấy

Các bạn ai quan tâm thì ủng hộ mình nhé :

link đăng ký :

http://www.liberty-promo.com/index.php?page=register&ref=cocacola

Chắc cũng cheat dc .. nhưng thôi em chỉ làm 50acc thôi k làm nhiều =)

---------- Post added at 05:34 PM ---------- Previous post was at 05:30 PM ----------

Đã Ref ủng hộ bác.. tuy nhiên cái này mỗi acc 1 LR vì nó không cho đổi thông tin cá nhân.. với Secret Key điền tay dc :))
Cheat cũng mệt @@

check thì check đi xong có deposit cho hàng trăm cái nich rồi rút tiền không hay chỉ để ngắm thôi
đang định chiến site này thấy mấy người kêu check sợ quá chẳng dám nữa kiếm site ko có check chiến thôi

mấy site ăn theo có khi scam
hay thằng liberty-loan bị hụt vốn vì cheat
giờ tao thêm site này để scam ăn đủ mà :D

chơi hiyp thì hên xui, ai có gan thì chơi vậy thôi

---------- Post added at 08:55 PM ---------- Previous post was at 07:57 PM ----------

uppppppppppppppp

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,485
171,529
Latest member
bk8deals

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week