Event Li xì quà chào đón năm mới 2018

Status
Not open for further replies.
VPS Hardlive kính chúc quý khách năm mới An an khang thịnh vưọng
Công bố kết quả Event : Quà lì xì đầu năm
Đã có kết quả sổ sồ giải 7 ngày 1/1/2018
29 32 58 36
Theo thể lệ là phai làm đủ 2 yêu cấu sớm nhất
1. Chọn 1 sô bất kỳ từ 00-99
2 Để lại comment trên trang : https://mmo4me.com/threads/sieu-re-...sa-khong-die-ho-tro-nhiet-tinh-chu-dao.87401/

Xin chúc mừng các bạn đã chọn sớm làm đủ 2 yêu cầu :

1.Giải đặc biệt : 200k
Thuộc về bạn có ních name : hothinhhung đã chọn 29

1.Giải nhì : 100k
Thuộc về bạn có ních name : kens1999 đã chọn 58

2 .Giả ba : 50k

- Thuộc về bạn có ních name : ngocbao đã chọn 29
- Thuộc về bạn có ních name : Kieart đã chọn 29

Cac AE Trúng giải xin inbox lai số điện thoại và số tk ngân hàng ( họ tên ,chi nhánh mở tk ),.... để ban tổ chức trao giải !
Xin chúc mừng các bác may mắn !
Xin cảm ơn các anh em đã nhệt tình ủng hộ vpshadlive.com !

Nick hothinhhung sửa comment . Có đến 5 người chọn số 29 và ngocbao chọn sớm nhất nha bác Hardlive

Và nick hothinhhung sau khi bị phát hiện sửa comment đã xóa luôn post.

Last edited:

Attachments

40.9 KB · Views: 65
    42.6 KB · Views: 63
Công bố kết quả Event : Quà lì xì đầu năm
29 32 58 36
2 Để lại comment trên trang : https://mmo4me.com/threads/sieu-re-...sa-khong-die-ho-tro-nhiet-tinh-chu-dao.87401/

Thuộc về bạn có ních name : hothinhhung đã chọn 29

Thuộc về bạn có ních name : kens1999 đã chọn 58

- Thuộc về bạn có ních name : ngocbao đã chọn 29
- Thuộc về bạn có ních name : Kieart đã chọn 29

Cac AE Trúng giải xin inbox lai số điện thoại và số tk ngân hàng ( họ tên ,chi nhánh mở tk ),.... để ban tổ chức trao giải !

ông hothinhhung có chọn số nào ở event này đâu mà trúng https://mmo4me.com/members/hothinhhung.135879/
@HardLive
Em comment số 32: #93
kèm theo đặt dấu chân bên: https://mmo4me.com/threads/sieu-re-...sa-khong-die-ho-tro-nhiet-tinh-chu-dao.87401/ (1051)

vcb của em là: 0251002317718 - Nguyen Huu Nam

ông trúng số 32 thi không được kaka, giải đặc biệt chọn người không trúng để trao, chắc người quen cho khỏi tốn kaka , chơi giải event không có bằng chứng gì , tôi chơi event thích chơi event của anh @dalat làm tổng kết trước giờ quay ai cũng biết được không có gian lận, mấy ông kia làm event toàn sợ có người trúng kaka

ông hothinhhung có chọn số nào ở event này đâu mà trúng https://mmo4me.com/members/hothinhhung.135879/

ông trúng số 32 thi không được kaka, giải đặc biệt chọn người không trúng để trao, chắc người quen cho khỏi tốn kaka , chơi giải event không có bằng chứng gì , tôi chơi event thích chơi event của anh @dalat làm tổng kết trước giờ quay ai cũng biết được không có gian lận, mấy ông kia làm event toàn sợ có người trúng kaka
do @hothinhhung sửa comment rồi khi bị phát hiện thì xóa post nên kết quả có chút thay đổi bác ạ. Còn những người trúng còn lại đều có proof rõ ràng. :D.

do @hothinhhung sửa comment rồi khi bị phát hiện thì xóa post nên kết quả có chút thay đổi bác ạ. Còn những người trúng còn lại đều có proof rõ ràng. :D.
sửa comment mà vẫn được giải thì quen với thớt chứ mình không dám nói là clone của thớt vì không có bằng chứng kaka , event cứ làm giống như anh @dalat là công khai ai cũng biết dễ nhìn luôn , mấy ông kia làm event bắt quảng cáo cho topic thì tôi cũng không thích nhưng họ quảng cáo cũng được nên tôi không dám nói có cái event phải đúng số mới chịu chứ không có sai số , có sai số thì chỉ được sai 2 số, làm event mà sợ có người trúng kaka

sửa comment mà vẫn được giải thì quen với thớt chứ mình không dám nói là clone của thớt vì không có bằng chứng kaka , event cứ làm giống như anh @dalat là công khai ai cũng biết dễ nhìn luôn , mấy ông kia làm event bắt quảng cáo cho topic thì tôi cũng không thích nhưng họ quảng cáo cũng được nên tôi không dám nói có cái event phải đúng số mới chịu chứ không có sai số , có sai số thì chỉ được sai 2 số, làm event mà sợ có người trúng kaka
m k có quen gì bác thớt nhé, do #1 k có nói k đc sửa cmt nên sửa chơi kaka:D:D

Sai 2 chữ số mà đã có hàng tá người trúng rồi bạn, còn muốn bao nhiêu nữa. Với lại nếu họa hoằn lắm ko ai trúng thì người tổ chức event cũng quyên hết vào từ thiện mà , ngta đâu có giữ lại số tiền. Có người tổ chức event cho mọi người chơi là vui rồi, đừng đòi hỏi theo ý kiến bản thân mình quá.

Sai 2 chữ số mà đã có hàng tá người trúng rồi bạn, còn muốn bao nhiêu nữa. Với lại nếu họa hoằn lắm ko ai trúng thì người tổ chức event cũng quyên hết vào từ thiện mà , ngta đâu có giữ lại số tiền. Có người tổ chức event cho mọi người chơi là vui rồi, đừng đòi hỏi theo ý kiến bản thân mình quá.
bác chỉ được cái nói đúng, triệu like cho bác :D

Ban tổ chức xin đính chính lại :
Theo thứ tự làm đủ 2 bước từ 1 tới 2
Theo thứ tự chon số bước 1 trên event :
zukima đã chọn 36 # 5( ko coment bên topic thiêu bước 2 loại )
hothinhhung đã chọn 29 ( Theo phản ánh của các bác sủa comment, ko trung thực, tự rút bài post )
kens1999 đã chọn 58 #14
ngocbao đã chọn 29 #32
Kieart đã chọn 29 #88
namtt007 đã chọn 32 #93
Bên e chỉ có 4 Giải các bác thông cảm !
Mong các bác may mắn lần sau
Chúc các bác năm mới an lành phát tài

Last edited:
Ban tổ chức xin đính chính lại :
Theo thứ tự làm đủ 2 bước từ 1 tới 2
Theo thứ tự chon số bước 1 trên event :
zukima đã chọn 36 ( ko coment bên topic thiêu bước 2 loại )
hothinhhung đã chọn 29 ( Theo phản ánh của các bác sủa comment, ko trung thực, tự rút bài post )
kens1999 đã chọn 58
ngocbao đã chọn 29
Kieart đã chọn 29
namtt007 đã chọn 32
1: kens1999
2: ngocbao
3: Kieart, namtt007

Attachments

10.3 KB · Views: 60
    38.5 KB · Views: 62
    38.1 KB · Views: 59
    40.7 KB · Views: 61
Công bố kết quả Event : Quà lì xì đầu năm (cập nhật)
29 32 58 36

Thuộc về bạn có ních name : kens1999 đã chọn 58 #14

Thuộc về bạn có ních name : ngocbao đã chọn 29 #32
- Thuộc về bạn có ních name : Kieart đã chọn 29 #88
- Thuộc về bạn có ních name : namtt007 đã chọn 32 #93

Rất mong thông cảm ví sai xót trên . bạn tổ chức cucng mong ae tham gia trung thực
Bên e tính giải theo thứ tự chọn số trên event và làm đủ 2 bước ( trúng 1 trong 4 giải 7 đều được a )

Rất mong thông cảm ví sai xót trên . bạn tổ chức cucng mong ae tham gia trung thực
Bên e tính giải theo thứ tự chọn số trên event và làm đủ 2 bước ( trúng 1 trong 4 giải 7 đều được a )
e pm bác r đó . cảm ơn lộc đầu năm chúc bác làm ăn phát đạt

em cũng pm bác rồi. Cảm ơn lộc đầu năm của bác nhiều lắm ạ.
@ngocbao , @Kieart : 2 bác cũng pm nhanh để ban tổ chức sớm trao giải, có tiền mua bánh ăn tết nha.:D

Em đã nhận được giải 3: 50k. Cảm ơn anh nhiều lắm ạ:D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,413
Latest member
muhaha92
Back