[levasfirm]- Tuyển 100 ref site mới bn và rb liên tục!

carrick

Banned
Reactions
277
MR
0.000
Ngừng tuyển Ref!Ngừng kik site này vì đang có dấu hiệu scam. Pay rồi nhưng ko thấy tiền về.Có j` sẽ cập nhật sau để anh em biết. THanks 4 all...

Chế độ tuyển ref:
Bn 0,05$ sau 3 ngày click.
Bn 0,03$ sau 5 ngày click và tiếp theo 3 ngày lại như vậy...cho tới khi đc ăn cam :))
Rb 0,004$/click khi có proof
Bạn nào ngừg kik 2 ngày mình sẽ ko bn và sau 3 ngày ngừng kik coi như ngừng hợp tác nha.
Vì site này ko bắt số click tối thiểu để cash out nên chỉ cần các bạn kik đều là sẽ rất nhanh có proof.

Link ref tại đây!

Các bạn chú ý chỗ upline có tên Carrick nha sau đó các bạn báo danh ở topic này theo mẫu sau cho mình:
id:
pp:
yh:

Thanks 4 all...

Các bạn chú ý kik hết add 0,01$ nha vì như vậy mình mới nhận đc tiền ref từ các bạn.Thanks!

Cập nhật ngày 23/8:
Đã bn cho tất cả các bạn kik đều theo rules nha. Lưu ý có một số bạn ko kik và một số bạn chỉ kik 1 2 ngày nên mình chưa thể bn đc. Các bạn cố gắng kik đều để mình bn nha.Bạn nào nhận bn rùi thì cố gắng kik đều tay cho mình. Tối thứ 7 có proof mình sẽ Rb luôn cho các bạn.Các bạn chú ý kik hết add 0,01$ trc' nha. Xin lỗi vì trogn tuần này mình phải thi nên chưa làm cho các bạn 2site bigearnbux với moneytraffic đc.Mong các bạn thông cảm mình sẽ cố gắng làm hết trong thời gian nhanh nhất. Nếu thấy mình uy tín xin cái thanks nhá )

================================================
Cập nhật ngày 30/8:
Trước tiên xin lỗi các bạn vì lặn tăm mấy hôm vì mình có việc bận và phải giả quyết với Site Levasfirm này.
Trong thời gian vừa qua Levasfirm đã gửi thông báo cho mình kêu mình Cheat Dr vì vậy mà có 2 khoản thanh toán của mình đã bị nó xóa sạch và tài khoản về 0$.Ko biết có bạn nào cheat ko nhưng hành động đó đã làm ảnh hưởng tới ko chỉ mình mà còn cả các bạn khác nữa. Mình đã phải support cho nó ko dưới 10 lần và nay đã có kết quả là mới nhận được cái proof đầu tiên. Thật là vất vả :((
Các bạn có thể vào 4rum của nó để xem mình support và admin trả lời để kiểm chứng. Các bạn cũng có thể hỏi bạn tên magic cũng trong 4r mmo mình để hỏi. MÌnh và bạn ý cùng tình trạng này.Mình sẽ rb cho các bạn kik đều đến hôm qua. Còn bạn nào ngừng kik 3 ngày thì thui nha vì số tiền các bạn kik mình bị nó xóa hết rùi. proof lần này là cách đây 2 ngày thui.Còn từ h các bạn kik đều lại cho mình nha để 4 ngày là mình nhận proof tiếp rùi mình sẽ rb cho các bạn.Các bạn tiếp tục kik đều nha.MOng mọi người hiểu và thông cảm cho mình!
Còn đây là tin nhắn mod nhắn cho mình:

Cập nhật ngày 3/9:

Đúng như dự đoán hôm này mình đã có proof tiếp theo. Có vẻ như admin đã tin tưởng mình. Mình và admin support cho nhau rất vui vẻ. Mọi người cố gắng kik đều đi nha. Đang ngồi chuyển $ cho a e đây .... :D

Last edited by a moderator:
Đã reg :
Your details
Username money24h
Registered Today, 01:49
Country [Viet Nam] Viet Nam
Membership Premium (expires 2011/09/20, 01:49)
Direct Referrals 0 (0 clicks)
Rented Referrals 0 (0 clicks)
Your clicks 8 clicks
Last click Today, 02:16
Last login 25 minutes ago
Upline carrick [Viet Nam]

PP: [email protected]

Đã reg :
Your details
Username money24h
Registered Today, 01:49
Membership Premium (expires 2011/09/20, 01:49)
Your clicks 8 clicks
Last click Today, 02:16
Last login 25 minutes ago

PP: [email protected]
thanks bạn!

---------- Post added at 02:21 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

Các bạn sau nhớ đk theo mẫu nhá.Cho mình cái yh còn nhắc nhở :D

ủng hộ carrick
id: khainam52335
pp: [email protected]
Yh: [email protected]
Username khainam52335
Registered Today, 02:59
Membership Premium (expires 2011/09/20, 02:59)
Your clicks 8 clicks
Last click Today, 03:10
Last login Not available

Username tadangki
Registered Today, 03:17
Membership Premium (expires 2011/09/20, 03:17)
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available

Username tadangki
Registered Today, 03:17
Membership Premium (expires 2011/09/20, 03:17)
Your clicks 0 clicks
Last click No timestamp
Last login Not available
Thanks bác nha!

---------- Post added at 03:29 PM ---------- Previous post was at 03:21 PM ----------

up up up lên nào :)

ủng hộ bạn tiếp này
ID : kidachi
PP : [email protected]
mình còn 2 site nữa là moneytraffic và bigearnbux xem rồi bouns cho mình đi
đã nhận được bouns site upsbux rồi , thanh bạn

thanks ban.vi nhieu mem qua nen moi ngay mih chi bn dc mot hai site thoi.ban yen tam mig se bn het cho ban ma.kik deu tay nha :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,746
172,801
Latest member
bincocain

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week