Got Paid Leonbets.com Site Betting Nhiều Loại Cược , Rút tiền ngay lập tức

lên cho anh em

lên cho anh em

site này rút tiền pm thì khỏi phải chê về tốc độ

cho vào 10$ và cuốn theo chiều gió :D bác thớt có kinh nghiệm thì cho em một tẹo, không thì mới ref hq hn bỏ thôi :D

cho vào 10$ và cuốn theo chiều gió :D bác thớt có kinh nghiệm thì cho em một tẹo, không thì mới ref hq hn bỏ thôi :D
bet banh mà cần kinh nghiệm gì bác quất hết :)))

chơi thử trò blackjack của nó mà chơi cái crazy đặt ké theo mấy thằng chơi lớn, nhiều thằng cứ như bot vậy, đặt rõ to chia được 20 điểm rồi vẫn ấn nút chia bài tiếp, có thằng thì ấn nhân đôi tiền xong chia được 9 điểm thì ngừng, bác nào chơi thì qua mấy bàn ngồi được tự quyết chia tiếp hay ngừng chứ chơi theo là chết oan đấy :))

chơi thử trò blackjack của nó mà chơi cái crazy đặt ké theo mấy thằng chơi lớn, nhiều thằng cứ như bot vậy, đặt rõ to chia được 20 điểm rồi vẫn ấn nút chia bài tiếp, có thằng thì ấn nhân đôi tiền xong chia được 9 điểm thì ngừng, bác nào chơi thì qua mấy bàn ngồi được tự quyết chia tiếp hay ngừng chứ chơi theo là chết oan đấy :))
có thằng azot azit gì đó mình thấy toàn chơi 10k 5k @@

Thì nó là bot chứ là gì nữa bạn , hầu hết các game đều có bot để người chơi không có cảm giác đang chơi 1 mình

Trang này uy tín vừa tivhs point đổi usd

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom