SCAM leo1in88 yahoo leo1in1988 scam 54 paypal

Status
Not open for further replies.

tomy

Junior
Reactions
13
MR
0.000
http://mmo4me.com/threads/200-paypal-20-vcb-acb-eab.169285/#post-3327557
có mấy bác bị nữa mà ko thấy report, mod ban nick nó đễ nó đi cắn đít ng khác nữa nhé, pp dispute trước sau gì cũng về thôi :)

pub đã sell pp đầu up mỗi cái ah này chứng minh được gì ma'

Bao cao,
Mod vào giải quyết, hèn gì mấy bữa nay mình không đăng nhập được. Mình bị hack pass diễn đàn, hôm nay reset pass mới vào được, có thằng bạn nó thông báo mới biết chứ không là cũng không biết chuyện này.
Mình cứ tưởng diễn đàn bị lỗi. Mới reset pass xong.

Bị mất hình như hôm thứ 7 rồi, mình cũng không quan tâm lắm. vì nghĩ diễn đàn bị lỗi thôi, reset pass hôm đó cũng không được. Mình cũng không nghĩ có việc này, vì nick trên diễn đàn cũng có uy tín gì đâu mà đi Scam hay làm gì có hại được.
Còn giao dịch với mình trên MMO cũng có vài người rồi. Chưa bao h mình có ý định scam ai, mặc dù bản thân bị nhiều lần rồi.

Bị mất hình như hôm thứ 7 rồi, mình cũng không quan tâm lắm. vì nghĩ diễn đàn bị lỗi thôi, reset pass hôm đó cũng không được. Mình cũng không nghĩ có việc này, vì nick trên diễn đàn cũng có uy tín gì đâu mà đi Scam hay làm gì có hại được.
Còn giao dịch với mình trên MMO cũng có vài người rồi. Chưa bao h mình có ý định scam ai, mặc dù bản thân bị nhiều lần rồi.
thôi chịu ban luôn chứ không lẽ đền

1 lời giải thích có trách nhiệm nhỉ.

Nói chung cứ phải trái mà làm, report scam, đưa bằng chứng rõ ràng đi. Mình nói bị hack nick thì các Mod và admin vào xem xét, mình thì mình nghĩ thằng bạn tốt của mình làm trò này chứ mình cũng chả dễ bị hack nick.
Làm theo quy định đi, chứ chả muốn dài dòng.
Bên thớt kia mình cũng đã nói rõ, ai bị lừa thì mở ngay dispute đi, chắc chắn PP đó bị limit và các cậu có thể lấy lại tiền.

Nói chung cứ phải trái mà làm, report scam, đưa bằng chứng rõ ràng đi. Mình nói bị hack nick thì các Mod và admin vào xem xét, mình thì mình nghĩ thằng bạn tốt của mình làm trò này chứ mình cũng chả dễ bị hack nick.
Làm theo quy định đi, chứ chả muốn dài dòng.
Bên thớt kia mình cũng đã nói rõ, ai bị lừa thì mở ngay dispute đi, chắc chắn PP đó bị limit và các cậu có thể lấy lại tiền.
hack hack cái j, bồi thường trước giải thích sau

leo1in88 : Banned!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,929
173,009
Latest member