Announce Lên Usergroups tháng 01/2012

Status
Not open for further replies.
đồng ý hai tay với ý kiến của bác :))

bỏ thước đo thanks thi` spamer hoanh` hanh` lại như ngay` xưa cho ma` xem, rôi` đua nhau post đê lên Group, va` nạn scam sẽ tiếp diễn mạnh hơn, do lên Group sẽ có vẻ uy tín hơn :|
admin nên xem xét lại.
thân ái !

chắc nhằm tránh spam thank's. thanked bi h nà được tự nguyện hoàn toàn.
p/s: cũng lên có các mốc thank's cao hơn ngày xưa thì cũng tốt hơn

Các bạn có thể xem lại từ trang 1 -> 7 của Thread này xem tình trạng SPAM Thanks thế nào nha. Mình cảm thấy SPAM Post dễ kiểm soát hơn nhiều.

ví dụ reset về 0. ai sẽ nà người thank's đầu tiên. vì đâu có ai có thanked :m121:

Khi cảm thấy 1 bài viết có ích thì có thể thank, nhưng chưa có thanked thì chẳng thank được, có vẻ không ổn lắm, mà update rule 10/01, nhiều người sẽ bị tụt group đây, có cả mình -> Sr.member rồi :m020:

Các bạn có thể xem lại từ trang 1 -> 7 của Thread này xem tình trạng SPAM Thanks thế nào nha. Mình cảm thấy SPAM Post dễ kiểm soát hơn nhiều.
mình thấy Shin điều chỉnh mục postngày đăng ký hợp lý rồi nhưng nên thêm mục điều kiện Thanks nữa để giá trị Thanks còn tồn tại, đôi lời góp ý ...

mình thấy tình trạng spam thanks quá roài :m017:
1 cm chả có ý nghĩa gì cũng spam nói chung gặp là spam gặp là spam trong đó mình cũng là nạn nhân :m048:
post spam thì cũng nhiều vô số ...
theo mình cứ ai cũng như nhau hok phân biệt member hay master hay gì gì thì công = hơn
gần đây thấy rộ lên phong tráo spam post + spam thanks để dc update lên User Group ( mình cũng chả biết cái danh ảo đó dc gì :m017: )
đôi lời góp ý. có thể down nick mình xuống cũng dc :m048:

Admin Shin cứ để nguyên post và ngày đăng ký đi, nhưng thêm cái thanks vô lun nhá. Lúc đó giá trị của usergroup sẽ đc nâng lên tầm cao mới nhiều đó :).

Thank cũng như lời cảm ơn thôi, ngoài đời mình cũng hay cảm ơn người ta nhiều mà, dù việc lớn hay nhỏ hoặc thậm chỉ không làm gì cho nhau cả ( trong trường hợp tán gái hoặc lấy lòng ng` khác ). Mình thấy thank trong forum đang rất hay, Admin nên thêm số lượng thank cho từng group.

Profession: 500 thank.
Master: 1200 thank.
Superstart: 2000 thank.

mình thấy Shin điều chỉnh mục postngày đăng ký hợp lý rồi nhưng nên thêm mục điều kiện Thanks nữa để giá trị Thanks còn tồn tại, đôi lời góp ý ...

Tất cả mọi thứ giá trị của nó là ở nhiều người họp lại. BQT thì dùng đủ phương pháp để bảo vệ nó, nhưng quá nhiều người không trân trọng nó. Chỉ hy vọng mọi người để ý hơn thôi.

Tới khi nào các bạn không còn quan tâm đến những vấn đề nhỏ này nữa thì nó mới thật sự có giá trị.

Thân

Em nghĩ tốt nhất là mọi người chỉ được thank 1 lần trong 1 post thôi , reply ko cần thank làm cái j . Thước mới thì khó lên tiếp quá

sao admin ko thay đổi rule từ trc' khi ra cái thread này đi. đang hí hửng đc lên pro thì lại tụt hứng :-<

Admin Shin cứ để nguyên post và ngày đăng ký đi, nhưng thêm cái thanks vô lun nhá. Lúc đó giá trị của usergroup sẽ đc nâng lên tầm cao mới nhiều đó :).

Thank cũng như lời cảm ơn thôi, ngoài đời mình cũng hay cảm ơn người ta nhiều mà, dù việc lớn hay nhỏ hoặc thậm chỉ không làm gì cho nhau cả ( trong trường hợp tán gái hoặc lấy lòng ng` khác ). Mình thấy thank trong forum đang rất hay, Admin nên thêm số lượng thank cho từng group.

Profession: 500 thank.
Master: 1200 thank.
Superstart: 2000 thank.

Mình cũng góp ý thêm là sr.member cũng nên có thanked....cỡ 200 thanked:)

Thay đổi thế cũng tốt, sẽ có nhiều mem trân trọng acc trong mmo4me của mình hơn. Theo mình nghĩ nên thêm mục thank, nhưng nâng số thank lên nữa, giống như nâng số post.

giới hạn 1 ngày 1 thank thôi. còn muốn thank thêm thì trừ vào số được thank. vậy khỏi lạm phát :binhsua53:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,598
171,640
Latest member
tuananhpod20

Most viewed of week

Most discussed of week