Got Paid lbry.io - Nhận ngay 30 LBRY Credit (LBC) ~ 0.008 bitcoin

giá tụt gần 20% hình như ai đang bug game:eek:
nó phát quá nhiều cho dân việt nam mình, có người ăn 1 lần mấy trăm cái code, dân mình ko mua vào mà toàn bán ra thì với tình hình này chủ nhật sẽ rớt xuống giá 0.00010000 BTC - 0.00015000 BTC. Sẽ có nhiều người đọc dc cmt này và sẽ bán tiếp mà ko giữ lại và giá sẽ xuống tiếp nữa :D Thời điểm này muốn tăng ko hề dễ chút nào.

nó phát quá nhiều cho dân việt nam mình, có người ăn 1 lần mấy trăm cái code, dân mình ko mua vào mà toàn bán ra thì với tình hình này chủ nhật sẽ rớt xuống giá 0.00010000 BTC - 0.00015000 BTC. Sẽ có nhiều người đọc dc cmt này và sẽ bán tiếp mà ko giữ lại và giá sẽ xuống tiếp nữa :D Thời điểm này muốn tăng ko hề dễ chút nào.
giống hệt thằng stellar, với tình hình này rót nghiêm trọng, ngay cả trên forum mình cũng thấy nhiều người bán hơn mua

dù sao thì mình cũng giữ đến cùng, chờ nó rớt thảm thì mua vào 1 ít, mất cả buổi sáng để tìm hiểu, thấy thằng này cũng có tiềm năng. Nhưng chắc phải mất 1 thời gian dài mới tăng nổi

dù sao thì mình cũng giữ đến cùng, chờ nó rớt thảm thì mua vào 1 ít, mất cả buổi sáng để tìm hiểu, thấy thằng này cũng có tiềm năng. Nhưng chắc phải mất 1 thời gian dài mới tăng nổi
cùng xuồng với bác...

có trick reg gmail số lượng vô hạn ko die :D
ps: ko share nên khỏi inbox :D
ngon, cái này thì tất nhiên có cũng không share rồi kkkkkkkk

xóa

Giá đang rớt thảm down giá xuống 420k/code và không trả giá gì thêm cho đến khi nó tăng lại :) ai bán thì inbox nhanh trc khi nó giảm tiếp. Mua từ lúc 750k/code đến giờ đang sml đây :(

Giá còn giảm nữa nếu tiếp tục phát invite

đăng ký đúng 1 acc. sau 20 ngày vừa được invite =))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,923
Latest member
Benerrn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week