Got Paid lbry.io - Nhận ngay 30 LBRY Credit (LBC) ~ 0.008 bitcoin

Hóng bác nào xác nhận vụ trùng ip này :(
đúng rồi bác....năm ngoái reg chung IP , invite về hết......đợt vừa rồi reg cung IP chưa thấy acc nào về .....reg bằng VPS thì lại đc

đúng rồi bác....năm ngoái reg chung IP , invite về hết......đợt vừa rồi reg cung IP chưa thấy acc nào về .....reg bằng VPS thì lại đc
đợt reg từ 18 đến 22 tháng 6
ac nào chung ip thì ko có
ac nào khác ip thì lại dc

đợt reg từ 18 đến 22 tháng 6
ac nào chung ip thì ko có
ac nào khác ip thì lại dc

mỗi acc règ 1IP thì chắc được hết nhỉ :)
mà giá 1 invite bây giờ bán thế nào các bác :D

mỗi acc règ 1IP thì chắc được hết nhỉ :)
mà giá 1 invite bây giờ bán thế nào các bác :D
1 invite /1 IP thì cơ hội cao . 1 invite giá giao động 550-600k ( LBC đang tăng :D hold thôi )

1 invite /1 IP thì cơ hội cao . 1 invite giá giao động 550-600k ( LBC đang tăng :D hold thôi )
cái này dùng dcom có cheat đc ko nhỉ.mà cheat phải thì tuyến dưới mình cũng phải có ref mới đc cộng hả

cái này dùng dcom có cheat đc ko nhỉ.mà cheat phải thì tuyến dưới mình cũng phải có ref mới đc cộng hả
dùng dcom thì ok...mà đừng dùng ref bạn......mấy acc có ref check kĩ lắm , cứ đăng kí riêng là ok

nó phát 5k inv mỗi ngày nhé. bác nào hên thì nhận được còn xui thì ko.
mình xui :oops: cả đống mail reg khác ip mà chả đc thêm cái nào. :(

nó phát 5k inv mỗi ngày nhé. bác nào hên thì nhận được còn xui thì ko.
mình xui :oops: cả đống mail reg khác ip mà chả đc thêm cái nào. :(

thì nó đã bảo là mình trong danh sách chờ :D
nếu ko phát hiện cheat thì kiểu gì chả có invite, ko bây giờ thì năm sau :) cũng có 3-4 năm nữa như stellar ấy

mở nhiều invite ttên 1 máy đc ko mấy bợm

dùng dcom thì ok...mà đừng dùng ref bạn......mấy acc có ref check kĩ lắm , cứ đăng kí riêng là ok
Đky thôi ko cần ref dưới là nó cũng phát hả. M mới nhận đc invite acc có 5 ref còn những acc kia ko có ref thì ko nhận đc

Đky thôi ko cần ref dưới là nó cũng phát hả. M mới nhận đc invite acc có 5 ref còn những acc kia ko có ref thì ko nhận đc
uhm bạn... mấy acc mình nhận đc.....đều là reg riêng + ko ref

ko có ref vẫn có ivite nhé

:( mấy bạn có check xác nhận mail k Confirm Your Subscription to LBRY
ko cần bác vì mình vừa có 1 invite mà có comfirm đâu

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,801
170,877
Latest member
thhoang
Back