lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

Mail welcome là tiền đó chế. Nhập mail vào rồi nó gửi code về cho.
Giờ em mới phát hiện ra cái email này, hôm bữa open beta em nhập email bất kỳ trên v1.4.2 thì nó báo code về email, giờ thử lại ko được nữa:(
Test thử trên v1.4.3 mới nhất vẫn ko thấy chỗ nhập email.
Bác dùng bản nào nhập email để về code vậy, chỉ em với, thank bác.

1 mail không code; 1 mail có code và 1 mail beta ai mua in box hặoc replay giá (chỉ bán code và hổ trợ phần mail)

Giờ em mới phát hiện ra cái email này, hôm bữa open beta em nhập email bất kỳ trên v1.4.2 thì nó báo code về email, giờ thử lại ko được nữa:(
Test thử trên v1.4.3 mới nhất vẫn ko thấy chỗ nhập email.
Bác dùng bản nào nhập email để về code vậy, chỉ em với, thank bác.
Bản 13

cai public là pub vide0 len hả ta

lâu lâu lai khoe tý

có cách gi rs hot right v bạn
làm copy cái ví chính, sau đó láy cái ví đó vứt vào nhiều acc. claim xong 2 lbc thì lại lấy ví ra, lại vứt vào ví khác claim :)

ai biết cái public 5 minh up cai gi lên cũng dc hay sao ta nãy up đại mà lâu chưa dc

ai biết cái public 5 minh up cai gi lên cũng dc hay sao ta nãy up đại mà lâu chưa dc
bác thoát ra vào lại tắt cái deamon gì đó đi

làm copy cái ví chính, sau đó láy cái ví đó vứt vào nhiều acc. claim xong 2 lbc thì lại lấy ví ra, lại vứt vào ví khác claim :)
đợi rồi có bác hướng dẫn copy ví mà giờ mình tìm ko ra, bạn có thể cho mình hỏi có 3 thư muc lbry trong Appdata thư mục nào là ví vậy?

đợi rồi có bác hướng dẫn copy ví mà giờ mình tìm ko ra, bạn có thể cho mình hỏi có 3 thư muc lbry trong Appdata thư mục nào là ví vậy?
...\AppData\Roaming cop 3 cái này
LBRY, lbrynet, lbryum :D

appdata >>> roaming >>> lbryum >>>> wallets

ví dụ mình có 10 acc
+ cách 1: claim hot right now mỗi acc được 2lbc x 10 = 20lbc
+ cách 2: dùng cách này đưa hết lbc về 1acc chính = 20lbc (do 9 acc kia cộng dồn qua)
Dùng cách nào thì cũng chỉ nhận được 20lbc cho 10acc đúng ko bác?

ví dụ mình có 10 acc
+ cách 1: claim hot right now mỗi acc được 2lbc x 10 = 20lbc
+ cách 2: dùng cách này đưa hết lbc về 1acc chính = 20lbc (do 9 acc kia cộng dồn qua)
Dùng cách nào thì cũng chỉ nhận được 20lbc cho 10acc đúng ko bác?
cách 1 là sai và không có, như cái hình trên kia cậu vứt lên kia và không giải thích thì sẽ khiến mọi người hiểu lầm là cậu ta làm được như cách 1. LÀm gì có claim dc nhiều hot right 1 acc

Và cách thứ 2 là chính xác

Ta chỉ cần copy cái ví đã claim xong rồi past vào từng acc để dồn vào 1 ví :D Cách này sẽ không phải vét mất thời gian nữa.

Nhưng không biết về sau, sau nữa bọn LBRY nó có quét cái trò này không. Tốt nhất là làm xong rồi thì chuyển hết lên sàn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,866
Latest member
cosmovn58
Back
Top Bottom