lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

để mai pass thử =))

sao tui log mail ko có chỗ điền code với vísa ta =)) bó tay lun
bản cũ của cậu còn dính lại ở đó chứ sao :D tạo máy ảo mới mà cài đặt bản mới nhất. Mấy bản mới này cậu xóa kiểu gì nó cũng nhận ra ví cũ thôi. Nói chung là mình đã test rồi, Giờ cứ download bản mới nhất về, điền 1 email bất kì là nó gửi code về mail. Quan trọng là có veri dc không thôi :))

Sao e nhận đc mail invite nữa từ acc cũ nhỉ :oops:

Last edited:
thế là hết ăn à :D
chắc 1 thời gian thấy verify khó nhằn quá, lại mở ra thôi :D

ý bác là acc cũ đăng nhập lại vẫn ăn được nếu có mail?
Đăng nhập lại thì em chưa thử, em có backup ví của acc cũ, nên copy ví đó vào là vô thẳng acc lun để claim hot right now.

Đăng nhập lại thì em chưa thử, em có backup ví của acc cũ, nên copy ví đó vào là vô thẳng acc lun để claim hot right now.
mình backup mỗi cái wallet. nên ko được
phí 100 acc vì cái tội lười :D

mình backup mỗi cái wallet. nên ko được
phí 100 acc vì cái tội lười :D

Wed, Jul 19, 2017 at 12:42 AM
Wed, Jul 26, 2017 at 10:14 PM

nếu đêm nay em nó về, bác lại mất 200 coin :D

Những acc nào đã claim có thể không cần file backup, cứ tải về ví mới nhất, mở lên điền mail getcode, nó sẽ gửi lại code để đăng nhập acc. Bác nào bán số lượng lớn code còn giữ mail thì cứ chơi kiểu đấy, kiếm mỗi acc 2 coin hot righ now đơn giản mà.

Những acc nào đã claim có thể không cần file backup, cứ tải về ví mới nhất, mở lên điền mail getcode, nó sẽ gửi lại code để đăng nhập acc. Bác nào bán số lượng lớn code còn giữ mail thì cứ chơi kiểu đấy, kiếm mỗi acc 2 coin hot righ now đơn giản mà.
cái hot right phải veri cụ ạ, trừ trường hợp backup lại nguyên 3 file

cái hot right phải veri cụ ạ, trừ trường hợp backup lại nguyên 3 file
mình giuwx lại 3 file nhưng khi ra net đăng nhập nó vẫn bắt very bác ạ :( bản 13 thì nó bắt điền mail với code nhưng điền rồi mãi k vào đc

mình giuwx lại 3 file nhưng khi ra net đăng nhập nó vẫn bắt very bác ạ :( bản 13 thì nó bắt điền mail với code nhưng điền rồi mãi k vào đc
cậu vào mail để lấy code mới. Code cũ ko dc

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,321
170,449
Latest member
Gemshunter44

Most viewed of week

Most viewed of week

Back