lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

mình mới đc vài acc, mấy bác dùng máy ảo cho mình hỏi là cóp hẳn một máy ảo mới cho 1 acc hả mấy bác, nghĩa là ví dụ dung lượng 1 máy ảo win 7 là 10 GB thì cóp luôn 10 GB đó ra làm 1 máy ảo 2 hay sao ?
Mình dùng VMware, mỗi máy mình đặt 20 hoặc 25GB, cài xong chạy ngon rồi mình cắt máy ảo này ném sang ở D hoặc E vì nó nặng chiếm hết ổ C, lúc nào mở máy thì tìm đến ổ chứa máy ảo này là được

ai bị lỗi xem ảnh vs video mình up lên ko tài nào load đc ko

Mình dùng VMware, mỗi máy mình đặt 20 hoặc 25GB, cài xong chạy ngon rồi mình cắt máy ảo này ném sang ở D hoặc E vì nó nặng chiếm hết ổ C, lúc nào mở máy thì tìm đến ổ chứa máy ảo này là được

thank đã rep, mình tìm ra giải pháp rồi, snapshot lại thì 1 máy ảo có thể tạo nhiều save, save cho nhiều acc được.

Bạn k save lại lúc trước thì thua rồi
bác cho em xin mấy file trừ cái file wallet với để e test thử
em back up mỗi file wallets

dc thì em biếu bác 2 LBRY coi như đa tạ

ae nào cần inbox mình share nguồn cc ko giới hạn để veri acc bản 14 và acc new invites để claim acc mới cũng như mở khóa claim acc cũ nhé, fix lỗi Only verified and approved accounts can claim rewards. thành acc chuẩn chỉ của bọn LBRY luôn. Sẵn tiện ae claim trên bản 14 xong nên save cả 3 file lại cho chắc, hoặc dùng snapshot như bác trên kia là 1 cách khá hay nhưng mình chưa thử. Ae làm đc donate ủng hộ chút LBRY lấy lòng là vui rồi !

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,864
Latest member
playboyhl

Most viewed of week

Most viewed of week

Back