lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

1 code giờ claim được 20 LBC , send 18.97 , còn dư 1LBC , thì xem video của chính mình tạo ra , tổng ăn trọn 20 , còn tuần sau nó phát credit mới thì ta tính tiếp các bác nhỉ
có nghĩa là mình tạo ra 1 video của mình với phí 1 LBC, sau đó mình có thể xem lại video đó bằng các acc của mình, thì nó sẽ trừ 1 LBC ở acc xem và cộng 1 LBC ở acc có video phải không cậu

sao các cậu không pub tên người bán code lên đây để ae biết đường còn né, chứ làm éo gì có chuyện code mới mà ko claim dc. Mình cũng phải đi mua code để kiếm thêm ít lời nên rất hiểu, claim kiếm thêm dc có vài lbc mà bị scam thì còn éo gì nữa. Thất đức vl.

sao các cậu không pub tên người bán code lên đây để ae biết đường còn né, chứ làm éo gì có chuyện code mới mà ko claim dc. Mình cũng phải đi mua code để kiếm thêm ít lời nên rất hiểu, claim kiếm thêm dc có vài lbc mà bị scam thì còn éo gì nữa. Thất đức vl.
mình nghĩ chẳng có code nào bị lỗi hết, bác do các bác bán code họ ném lộn cả cái claim vào. đã claim thì bị lỗi chứ làm gì có chuyện code mới mà không thể claim được

Em có mấy cái mail có đăng kí trước, bác nào cần không ạ, em thấy mail em còn chưa đọc, vì thất title nó giống với mail chính, ngại không có nhiều máy để claim nên muốn bán

Acc mình tự reg thì cũng claim 100%, ko có vụ bị claim rồi. Mua code mà bị vậy giống làm không công quá cậu à.:D

- qua bão 1/8, btc lên 5k thì nó lên theo thôi bác.
- Em reg 4 & 9/7 vẫn chưa về.

hết bão 1/8 rồi bác ơi :D
cộng đồng btc thỏa thuận đc với nhau rồi lên chắc ko có bão đâu :D
nhiều ông qua đợt này sml vì tưởng pum lên mua vào giá từ 1k9 lên 2k7 trong 1 ngày

1 code giờ claim được 20 LBC , send 18.97 , còn dư 1LBC , thì xem video của chính mình tạo ra , tổng ăn trọn 20 , còn tuần sau nó phát credit mới thì ta tính tiếp các bác nhỉ
1 code bây giwof đang là 23 LBC

bác nào bán code không nhỉ :D

tôi biết đó là ai!
là tôi và tôi xin nói luôn tôi bảo hành tất cả code đã bán ra.
sau khi kiểm tra có trùng thật sự với các líst bán trước đó thôi.
còn lúc giao code đã check qua mail là còn zin chỉ có mail wellcome là mail code. ko hề có mail verify code mới!

trùng thì vẫn có 1-2 người bị nhưng trung là do cái getmail 111111 khác nhau nhưng mail và code giống nhau nên check trùng nó ko phát hiện.

và mình cũng đã bảo hành cho cậu đó 13 code. và cũng check với các list # + kiểm tra mail trước khi giao.
thì lại dc báo là có người claim!
trong khi đợt code đó vừa get xong. chưa bán ai.

và tối qua còn có chuyện add code vào thì báo đã claim, NHưng add lại lần 2 thì lại OK. cái này có thể do app.

và mình bán gần 1k code rồi, trước đó ko sao cả. ko biết ae ăn sao nhưng tối qua mình gặp dc 2 trường hợp như vậy!

ông cũng mua code tui rồi nên sẽ hiểu vấn đề chứ!

vì chiện hôm qua. nên tui nghỉ bán code cho người lạ, để tự claim cho khoẻ, bán rẻ thôi mà . cũng khổ!
hiện đang giữ 500code cvẫn đang bán cho 3-4 ae nhiệt tình và thật lòng!

p/s :đôi lời.....! tui thích cái gì đó phải rõ ràng. và cái gì cũng có giá của nó!

hết bão 1/8 rồi bác ơi :D
cộng đồng btc thỏa thuận đc với nhau rồi lên chắc ko có bão đâu :D
nhiều ông qua đợt này sml vì tưởng pum lên mua vào giá từ 1k9 lên 2k7 trong 1 ngày
giá BTC vẫn đang đứng im vì bọn nhà đầu tư chờ cho qua hẳn mùng 1 tháng 8 xem tín hiệu rõ ràng nó mới đổ mua, vì bọn nó vẫn chưa dám chắc sẽ ra sao nên không dám mạo hiểm mua vào bây giờ, mặc dù bip91 thành công ! Khả năng sau 1/8 giá mới bung.

bác đã claim lại được rồi hả..

muốn nhanh thì ra tiệm net kiếm máy cấu hình mạnh.... mạng 50 60mb là nhanh nhất.. lag một phần do mạng thoy. từng thử nhiều quán net.. tiệm nào mạng mạnh là vào nhanh thoy.. net sẳn đống băng.. claim nhanh gọn. :D
Không có thời gian ra net bác ơi, mạng nhà cũng 25 mb rồi mà sao chậm vãi.

À tối qua claim được rồi bác, sáng nay chưa thử.

Đã claim hết 30 code của bác Khế. Hôm bữa còn 3 code chưa claim xong hôm nay claim nốt :rolleyes::rolleyes:
Hôm nay phần first public claim nhanh phết. Bình thường chờ dài cổ :mad:

tôi biết đó là ai!
là tôi và tôi xin nói luôn tôi bảo hành tất cả code đã bán ra.
sau khi kiểm tra có trùng thật sự với các líst bán trước đó thôi.
còn lúc giao code đã check qua mail là còn zin chỉ có mail wellcome là mail code. ko hề có mail verify code mới!

trùng thì vẫn có 1-2 người bị nhưng trung là do cái getmail 111111 khác nhau nhưng mail và code giống nhau nên check trùng nó ko phát hiện.

và mình cũng đã bảo hành cho cậu đó 13 code. và cũng check với các list # + kiểm tra mail trước khi giao.
thì lại dc báo là có người claim!
trong khi đợt code đó vừa get xong. chưa bán ai.

và tối qua còn có chuyện add code vào thì báo đã claim, NHưng add lại lần 2 thì lại OK. cái này có thể do app.

và mình bán gần 1k code rồi, trước đó ko sao cả. ko biết ae ăn sao nhưng tối qua mình gặp dc 2 trường hợp như vậy!

ông cũng mua code tui rồi nên sẽ hiểu vấn đề chứ!

vì chiện hôm qua. nên tui nghỉ bán code cho người lạ, để tự claim cho khoẻ, bán rẻ thôi mà . cũng khổ!
hiện đang giữ 500code cvẫn đang bán cho 3-4 ae nhiệt tình và thật lòng!

p/s :đôi lời.....! tui thích cái gì đó phải rõ ràng. và cái gì cũng có giá của nó!
bác bán bao nhiêu 1 code thế?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,848
Latest member
Hiuus
Back
Top Bottom