lbry.io - Min pay 30lbc- LBC

Các bác cho e hỏi nó phát đến khi nào.và tổng số phát đến bao giờ. Cái này nghe còn dễ làm hơn stellar ngày trước ý nhỉ

bác làm sao tạo đc 100 acc ghê thế dùng sock à
Em mua 200 ssh viet nam, dùng Bitvise SSH Client & Proxifier để fake ip, paste cái email => 30s là em tạo được 1 acc rồi các bác ạ. Đợt 20 & 21/06 làm thử 100 acc. Hôm 04/07 về invite đầu tiên => có động lực nên em đang làm thêm cỡ 200 acc nữa.:D

ĐỢT NÀY CODE VỀ NHIỀU,ANH EM CHIẾN MẠNH NÀO :D:D:D

định mai làm tầm 50 tới 100 acc đây 10 15 ngày sau mà về thì em khô với bác hết =)
AE tranh thủ chứ nó phít thì khổ o_O

Em mua 200 ssh viet nam, dùng Bitvise SSH Client & Proxifier để fake ip, paste cái email => 30s là em tạo được 1 acc rồi các bác ạ. Đợt 20 & 21/06 làm thử 100 acc. Hôm 04/07 về invite đầu tiên => có động lực nên em đang làm thêm cỡ 200 acc nữa.:D
mấy bác dùng mail gì để nhận code vậy. có ít gmail quá làm hết chả đủ gmail dùng.

Mới clam dc có 10 point mà nó báo clam hết rồi là sao các bác

help me
e reg đc mấy cái bị band rùi ak
We were unable to add you to the wait list. Received error "Too many signups from this IP address.". Please contact [email protected] if you think this is a mistake.

help me
e reg đc mấy cái bị band rùi ak
We were unable to add you to the wait list. Received error "Too many signups from this IP address.". Please contact [email protected] if you think this is a mistake.
Cứ từ nào trong thông báo nói đến việc ban acc bạn ko??????
Mà band là ban nhạc, ban là cấm, ban chứ band band cái gì =.=
Cái này nó báo là ip bạn dùng để đăng ký đã đăng ký quá nhiều rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,768
170,858
Latest member
binbinbin
Back
Top Bottom