• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Lấy lại uy tín cái :). Nhờ mod vào xử lý giùm

mmo4newbie

Senior
Reactions
302
MR
0.000
Chat with me via Skype

vps thế này bh được chưa?

vo-_-danh

Senior
Verified
Reactions
1,675
MR
0.014
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Vậy tớ mua 4 con vps. Đang xài 2 con 1 con để không và 1 con gào khản cổ bảo hành gần 1 tuần rồi vẫn chưa thấy gì. Dù buzz cả yahoo hứa hẹn rồi lên cả forum này post. Tất cả 3 con kia đều là hàng bh và cấu hình thấp hơn, speed kém hơn loại mua lúc đầu. Vậy giờ biết kêu ai :-??

Vậy tớ mua 4 con vps. Đang xài 2 con 1 con để không và 1 con gào khản cổ bảo hành gần 1 tuần rồi vẫn chưa thấy gì. Dù buzz cả yahoo hứa hẹn rồi lên cả forum này post. Tất cả 3 con kia đều là hàng bh và cấu hình thấp hơn, speed kém hơn loại mua lúc đầu. Vậy giờ biết kêu ai :-??

giống mình.....bỏ tiền ra mua vps mà hắn coi như mình đi ăn xin của nó....:-s

datafire

Newbie
Reactions
281
MR
0.000
Nói chung khách hàng ai không muốn được support nhiệt tình từ người bán. Cậu dùng nhiều từ hơi quá... Cậu nên dừng ở đây, mình khuyên thật tình, mình cậu là người bán, tất cả là người mua cho nên...

vpsgame

Banned
Reactions
86
MR
0.000

Thì mình đã inbox xin LR để pay rùi còn gì. KO thấy reply thì cũng bó tay. Hay là phải mở topic cầu xin cậu đưa LR để refund

vps thế này bh được chưa?

VPS báo sai pass. Sau 2 ngày. Mình suspend. Thứ nhất: là ko để khách hàng mất thông tin do mất pass vps
Thứ 2 : Tránh trường hợp pass quên. mà lum loa rằng mất pass.
Thứ 3: VPS cậu mất pass vài hôm rồi. Connnect vào làm gì. hay nhớ pass rùi. Hay là cố tình bảo rằng quên pass để dìm hàng nhau.

bjmstyle

Senior
Reactions
288
MR
0.025
Tôi có ý kiến thế này . 1 ý kiến cá nhân của bác mmo sẽ không đủ sức thuyết phục nếu đại đa số mọi người dùng sản phẩm và dịch vụ của cậu đánh giá tốt . Nhưng đằng này dù mmo có sai có quên pass thì thái độ làm việc của cậu không chấp nhận được và còn chửi cả những comment khác . Mình thấy cậu có nhiều cách để biểu đạt hoặc có những khắc phục đơn giản hơn nhiều . Nhưng cậu không chọn cách thông minh .

Một vài người dùng sản phẩm của cậu phàn nàn nhưng phong cách phục vụ như thế thì không chấp nhận được rồi cậu . 1 lần thất tín vạn lần bất tin cho nên việc cậu lấy lại uy tín thì cậu phải giải quyết chuyện mmo để cậu ấy hài lòng trước đi rồi hẵng nói

Cám ơn tất cả mọi người đã comment và nhắc nhở mình.

trước tiên. Mình xin lỗi mmovn4newbie vì đã có những lời lẽ xúc phạm.
thứ 2. Xin lỗi những ai đã mua vps hoặc cần mình giúp đỡ mà chưa tận tình

Mình sẽ cố găng' phục vụ tốt và hỗ trợ mọi người tốtt hơn.

Và vẫn đề cuối. Là có refund hay ko refund cho mmovn4me. Mình xin trả lời Là KO.

Lý do:
1.Đã bảo hành 1 vps tương đương< về số tiền> vps die. Và đã được chấp thuận
2.mmovn4newbie báo quên pass. như proof. -> Phạm rule. Mình ko refund cho cậu ấy là đúng.
< sau 2 3 ngày báo mất pass. Mình đã delete và create vps cho người khác >
Và mmovn4newbie là trường hợp duy nhất mất pass mình ko bù cho vps mới. Cũng có thể do cách cư xử của bạn. Mong cậu xem xét lại

Nếu mmovn4newbie có bất cứ proof nào chứng minh 2 điều trên mình nói là sai sự thật Mình xin đền bù gấp 10 lần.
Nếu không có. Xin đừng vào topic của mình viết lời bậy bạ.
< Xin admin admod chủ trì >

Cám ơn tất cả các bạn.

1. Cả 2 người đều là sell vps .. Không lẽ ng này biết mà ng kia không biết ?
trả lời: Con trai vs con gái đều là người. Con trai thì có Y còn con gái ko
2.
Còn cái vụ reset pass là có đc hay không vậy ?
trả lời: Mình đã thử nhưng ko được. Có 1 vài bạn cũng phải cấp vps mới khi mất pass <Nhưng cậu ta thì ko>
Phạm rule đúng luật mà làm.
3.
Kiểm tra vps còn live cậu có chụp proof lại không :-?
trả lời: Như proof ban đầu của mmo4vnewbie vps live. KO login được. Sau 2 3 ngày mình đã suspend < do bảo mật cho khách hàng. và Uy tín của mình >
Hiện giờ IP đó đã được cấp phát cho 1 bạn khác.

Và mình có một thắc mắc. Mất pass 2 3 ngày rùi. mmo4vnewbie vẫn login vào VPS làm gì. Hỏi có phải đã nhớ ra pass VPS hay cố tình dìm hàng mình.

Last edited by a moderator:

congdaittb

Senior
Reactions
549
MR
0.000
-seller tự ý đổi plan vps xuống thấp...>vps chậm và lag> mình mới có ý kiến với cậu ta> cậu ta tỏ thái độ này nọ....
khi đổi plan cậu có được biết không?
Mong các bác giải quyết sớm đừng làm mất thời gian của nhau, vpsgame sau này nên cẩn thận hơn trong việc ăn nói,
còn mình đang xài hàng của bác này thấy good khôgn có vấn đề gì cả, có lần mua cả mấy con vps mà sống từ đầu đến cuối, mãn hạn luôn.
MOng các bác sớm bắt tay dàn hòa, vụ này lâu lắm rồi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week