Spotlight Lâu rồi không vào seosprint.net

chả làm cai j tự đùng ra band ac http://prntscr.com/7tz0v5
5.5. Người sử dụng tống tiền, và nỗ lực để lừa đảo, trộm cắp và khấu trừ bất hợp pháp của các quỹ có phạm vào cái nào không .... chứ cho dù lam nv mà seo chep thì chả sao cả chỉ có thằng chủ jos nó không trả thôi . hôm trước mình cũng cho 2 đứa ra đảo luôn .. cái tội trong nv không ghi cấm vn làm song nó éo trả còn ghi no vietnam tức máu chụp tấm hình repost AD đúng ngày mai vào xem id của nó không còn nữa :D , hình như có 1 bác vn cũng bị mình tố cáo ra đảo :oops: người vn tao jos ghi câm vn thì ko nói gì chờ ng khác làm song rồi bảo cấm nè .:mad: mấy đứa như thế quy phạm vào 5.11 cứ thế mà cho ra đảo cho trắng mắt tụi nó ra .

5.5. Người sử dụng tống tiền, và nỗ lực để lừa đảo, trộm cắp và khấu trừ bất hợp pháp của các quỹ có phạm vào cái nào không .... chứ cho dù lam nv mà seo chep thì chả sao cả chỉ có thằng chủ jos nó không trả thôi . hôm trước mình cũng cho 2 đứa ra đảo luôn .. cái tội trong nv không ghi cấm vn làm song nó éo trả còn ghi no vietnam tức máu chụp tấm hình repost AD đúng ngày mai vào xem id của nó không còn nữa :D , hình như có 1 bác vn cũng bị mình tố cáo ra đảo :oops: người vn tao jos ghi câm vn thì ko nói gì chờ ng khác làm song rồi bảo cấm nè .:mad: mấy đứa như thế quy phạm vào 5.11 cứ thế mà cho ra đảo cho trắng mắt tụi nó ra .
Giống nói mình vậy ta? nhột nhột :D

mình có làm quÁI J đâu toàn trả đàn hoàng vn hay j j củng trả hết

ai làm job cho hỏi job này làm sao vậy
mình làm xem 13 video youtube 2 qc 2 chuyển và số view của 2 video đầu tiên mới nhất của nó
http://www.seosprint.net/work-task-read.php?adv=731944&cnt=735989aafec5f93b130153502d1ecc9c
vậy nó ghi là banned tớ kêu là Рекламодатель отклонил ваше выполнение по причине:
мульт
là làm sai chỗ nào vậy
@thyht cho mình hỏi, ví dụ thằng này nó ko ghi cấm VN mà làm thì ko trả tiền thì có report nó đc ko? Nếu đc thì mình vào đâu để report nó ??

@thyht cho mình hỏi, ví dụ thằng này nó ko ghi cấm VN mà làm thì ko trả tiền thì có report nó đc ko? Nếu đc thì mình vào đâu để report nó ??

Chuẩn cũng đang cần ý report nó , thấy rõ ràng k ghi cấm VN mà vào làm thì ăn ban , tớ làm cho nó gần chục job ban sạch trừ danh tiếng đang ức chế muốn report nó lắm

À còn các Pro cho hỏi làm job Youtube mà tụi chơi youtube có quản lý dc mình có xem quảng cáo dc không nhỉ ? xem view youtube thì có rồi chủ yếu xem quảng cáo tụi nó có xem đc k nhỉ

đã làm không được thì thôi, đây nó còn trừ danh tiếng sao mà chịu đc bác
tụi nó gửi thư về thì đâu có trừ.nó từ chối mới trừ chứ.bác thiếu danh tiếng hả,acc t lv 30 danh tiếng 500 :))

À còn các Pro cho hỏi làm job Youtube mà tụi chơi youtube có quản lý dc mình có xem quảng cáo dc không nhỉ ? xem view youtube thì có rồi chủ yếu xem quảng cáo tụi nó có xem đc k nhỉ
Hình như là không......Vì hùi lâu có cheat link qc vẫn dc pay haha.....nhưng nay làm click cho nó mừng

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,443
172,446
Latest member
sonysuribui002

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom