Help [LATIUM] - Đăng ký và nhận 5 LAT

lần sau request nó pay ngay, hôm bữa mình hỏi nó tại sao mình request 3 ngày rồi mà nó ko pay.
Nó nói là, chúng tôi ko biết bạn có nhận được tiền lần trước hay chưa, nên chưa pay tiếp

tiếp tục thanh toán

Reg rồi song có 5 LAT. Sau này làm sao để tiếp tục có LAT. Tuyển ref à thớt?.

Ừ chỉ việc tuyển thêm ref thôi. Mình tuyển ref + thu LAT hộ ref nên mới có nhiều LAT thế

Có cùng câu hỏi với bác và khi có LAT rồi thì đổi hoặc rút ở đâu vậy thớt ?:)

bạn có thể đổi ra BTC ở coin-swap.net , hoặc nếu là ref của mình thì mình thu 5 LAT = 0.25$ (hoặc có thể thay đổi tùy theo tỷ giá LAT)

Thớt ơi, mình request bao lâu thì nó về ví hả bạn. Mình đã làm cả chục acc rồi mà chưa có cái nào về ví cả ( tính tới thời điểm này là 24 tiếng rồi).

Thớt ơi, mình request bao lâu thì nó về ví hả bạn. Mình đã làm cả chục acc rồi mà chưa có cái nào về ví cả ( tính tới thời điểm này là 24 tiếng rồi).
pm facebook của nó, 1 acc fb hỏi 1acc LAT thôi nhá, đừng chơi 1 acc fb hỏi cả 20 acc fake thì lộ hàng. Or từ từ r cũng về, lúc nhanh lúc chậm :)

Ps: thank thớt đã đem site hay về cho ae, mà sao nó ko đăng ký chứng thực https cho an toàn nhể.

Thằng Latium này mình biết cũng khá lâu nhưng ko bận tâm tới nó vì ghét. Ghét là bởi vì nó là crytocoin mà nó đào trước 100%, chẳng cho ai đào cả (giống như MYC coin vậy, thằng này nó cũng chơi kiểu như LAT vậy). Chính vì đào trước nên tất cả coin là của tụi DEV đó. Nhưng nó tự tạo ra rồi giữ vậy mà không có cộng đồng hoặc bị quay lưng thì chẳng có tác dụng gì cả.
Nó bèn làm geaveway, bounty, faucet thậm chí bỏ ra cả mấy nghìn usd để quảng cáo lên google, coinurl luôn. Nó làm vậy để kiếm cộng đồng. Nó xây dựng ref tiger tới 100 nhằm phó thác cho mỗi người biết tới nó thì hãy loan tin để tham gia vào mạng lưới của nó.
Mỗi khi exchange đạt giá cao và khối lượng giao dịch lớn để nó có thể bán số lượng coin nó đang giữ để thu hồi vốn và kiếm lời thì lúc đó khả năng sẽ hết geaveway.
Hiện tại volume rất thấp, price cũng đang giảm dần. tụi nó chắc chắn sẽ có động thái mở exchange mới và sẽ tìm cách pump. Do đó nếu mình tin tưởng được thì có thể giữ lại số LAT có được đợi giá cao thì bán.
Hơn nữa nhìn vào cách tụi nó đang làm, mặc dù nó tìm cách chống cheat nhưng hoàn toàn có thể cheat được. Mình đã làm thử 20 acc, đang đợi tiền về. Nếu tiền về thì ko còn chi để nói nữa.
Hehe.

P/s thằng này bounty hậu hĩnh nhất trong các loại coin, kể cả bitcoin.

nghe bác nói e thấy khá logic, đặc biệt cái bơm tiền, lâu giá nó giật lên cao chắc là do nó bơm vào. chiến ít ít kiếm ít btc trữ lạnh thui:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,473
171,514
Latest member
trungoke1298

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week