Suggest Lập Team chiến Offer ( Hội sinh viên Quảng Nam tại Huế )

Status
Not open for further replies.

tienle

Junior
Reactions
57
MR
0.000
Như tiêu đề ở trên :D
mình là sinh viên Quảng Nam đang học tại Huế.Có bạn nào cũng là sinh viên đang học tại Huế tham gia MMO thì cùng mình lập team để chia sẻ kinh nghiệm cùng nhau chiến OF kiếm tiền ăn qua ngày ạ :D
Bạn nào có nhã hứng muốn tham gia thì ib qua yahoo mình phía dưới ạ :D

Yahoo : minhtienkttdbdk37 :p:p:p:p

mình thì chả có gì nhiều.cũng là Newbie thôi lang thang mãi cũng chả tích cóp được bao nhiêu kinh nghiệm.nên muốn lập 1 team mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm chiến lâu dài :D
Hiện tại mình cũng reg được vài Net nhưng vẫn chưa làm gì cả.bạn nào đang đã biết làm với Android thì có thể ib mình để làm cũng được.Mình sẽ ăn hoa hồng.% hoa hồng mình sẽ thương lượng sau à :D:D:D:D:D

Sinh viên Quảng Nam đang học tại Huế đam mê MMO bơi hết vào đây ;);););)

Như tiêu đề ở trên :D
mình là sinh viên Quảng Nam đang học tại Huế.Có bạn nào cũng là sinh viên đang học tại Huế tham gia MMO thì cùng mình lập team để chia sẻ kinh nghiệm cùng nhau chiến OF kiếm tiền ăn qua ngày ạ :D
Bạn nào có nhã hứng muốn tham gia thì ib qua yahoo mình phía dưới ạ :D

Yahoo : minhtienkttdbdk37 :p:p:p:p

mình thì chả có gì nhiều.cũng là Newbie thôi lang thang mãi cũng chả tích cóp được bao nhiêu kinh nghiệm.nên muốn lập 1 team mọi người cùng chia sẻ kinh nghiệm chiến lâu dài :D
Hiện tại mình cũng reg được vài Net nhưng vẫn chưa làm gì cả.bạn nào đang đã biết làm với Android thì có thể ib mình để làm cũng được.Mình sẽ ăn hoa hồng.% hoa hồng mình sẽ thương lượng sau à :D:D:D:D:D

Sinh viên Quảng Nam đang học tại Huế đam mê MMO bơi hết vào đây ;);););)

Đà năng thôi bác . mình thì biết làm android rồi cơ mà ko hiểu chỉ tiêu của nét vì chưa làm admin . mình cũng có thể code app apk bạn có thể gơi sdk của net mình xem dc

Upvote 0
Dân Hội An nè bác :D

Upvote 0
Topic Close!
Lập team thì mời bạn sang box Referrer hoặc thẳng vào box có vấn đề mà bạn muốn chiến nhé.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week