Analysis lập nhóm trade forex

Bác nào muốn chơi forex ko rủi ro thì dùng em này: $500 - No deposit nhe!

1. Điều kiện để đc bonus $500
- Xác minh số dt qua SMS or Call
- Upload CMND của các pác!
(vì vậy các pác phải nhập thôngn tin giống với cái thong tin trong CMND mà mình định upload lên nhe!)

=> Sau khi upload la có ngay $500 trong tk Welcome Bonus để trade!

- Trong vòng 5 ngày, bác phải dùng tài khoản này kiếm lời! Sau 5 ngày số tiền còn lại nó sẽ chuyển sang tài khoản thât cho các pác!

- Nếu tk Welcome Bonus có lợi nhuận lớn hơn 100$ thì sẽ mở tài khoản Standard, còn nhỏ hơn 100$ thì sẽ là ở tài khoản Micro.

2. Pác nào thấy hấp dẫn thì vào đây để đăng ký:

a. Click vào đây: https://grandbroker.com/?partner_id=254575

b. Tiếp theo click vào banner này:

c. Chọn Regiter

d. nhập email đăng ký + họ tên (nhớ dùng họ tên giống với CMND mà mấy pác định upload).

e. Vào email, để lấy thông tin password.

f. Nhớ đổi lại password.

g. Vô update thông tin (Personal Information), nó sẽ bắt pác verify số điện thoại
- Có thể chọn SMS, nếu nó ko send thì chọn Call lun, nó sẽ gọi điện cho các pác, và đọc 4 số Code!
- Ráng nghe nhe! Nó đọc rất dễ nghe! Và đọc 2 lần.

h. Update CMND, chọn dòng đầu tiên, nhập họ tên + số CMND + ngày cấp (nhớ dùng CMND giống với thông tin mà mấy pác đã khai).
- Chọn file xong, nhấn nút upload.

i. Nhấn vào Bonus -> chọn Get Bonus, nó tạo cho các pác 1 tk WelcomeBonus + có $500.

j. Xong, bây giờ là tới phần các pác trổ tài, trong vòng 5 ngày kiếm càng nhiều càng tốt

P/s: Trade trên nền Web nhe! ko thích web thì nhòm cái MT4 của thằng nào khác, rùi vào lệnh thì lên web vào lệnh thui!

1. Bonus chỉ có hiệu lực trong 5 ngày kể từ ngày nhận được bonus thôi các bạn nhé.

2. Toàn bộ số tiền lợi nhuận các bạn nhận được từ bonus này sau khi kết thúc 5 ngày sẽ được chuyển sang một tài khoản Micro hoặc Standard tuỳ vào số lợi nhuânj các bạn đạt được. Nếu lớn hơn 100$ thì sẽ mở tài khoản Standard, còn nhỏ hơn 100$ thì sẽ là ở tài khoản Micro.

3. Sau khi có được tài khoản Micro hoặc Standard thì nếu các bạn trade và có lợi nhuận sẽ rút được lợi nhuận đó ra mà không có bất kỳ điều khoản nào cả. Còn để rút số tiền vốn ( có được từ lợi nhuận bởi việc trade từ tài khoản 500$ Bonus kia) thì điều kiện là 5$ cho 1 lot. Các bạn cứ hoàn thành 1 lot thì được rút 5$ trong số vốn đó.

Các bác Lưu Ý: Chơi em GOLD đòn bẩy chỉ còn 1:50 nhe! Các cặp tiền tệ thì đòn bẩy 1:100

Gớm, có gì to tát đâu mà bác đã sợ thế? Bố đứa nào biết mình làm gì nếu mình không tự khai nhau ra?
Tiền cứ chuyển về tài khoản nhiều xem khác có thằng mò đến để vặt bạn ,nhớ vụ haivl.com làm gương:(

Forex khác với Haivl.com mà cụ. Cụ tham gia forex mà tiền về tk nhiều đến mức có thằng nó mò đến thì em cắp sách đến học, cấp vốn cho cụ giao dịch rồi chia lợi nhuận luôn ý.

Forex khác với Haivl.com mà cụ. Cụ tham gia forex mà tiền về tk nhiều đến mức có thằng nó mò đến thì em cắp sách đến học, cấp vốn cho cụ giao dịch rồi chia lợi nhuận luôn ý.
chưa đến mức nhiều tiền như bạn nghĩ nhưng khi đã mập rất dễ bị người ta thịt,haivl còn làm đàng hoàng còn FX bọn nó đang cấm đấy

chưa đến mức nhiều tiền như bạn nghĩ nhưng khi đã mập rất dễ bị người ta thịt,haivl còn làm đàng hoàng còn FX bọn nó đang cấm đấy
Tiền không có mà cứ sợ cái ví nhỏ quá bỏ không hết. Cụ lo xa vãi vậy cụ , nhìu cách nhận tiền mà chứ có nhất thiết phải rút về ngân hàng đâu mà sợ với chả sợ.

haiz! em Gold đang sideway! Ai muốn xin quẻ hên xui thì vô Buy Sell tá lả! :p:p

Anh em cho mình xin cái sky group với :)
Group Skype giờ ko hoạt động nữa! Chỉ còn 1 mình "Tại Hạ" tiếp chiêu các huynh đệ!

:)) chán thế à vậy các hạ có biết group face nào không cho tạ hạ tham gia với cơ mà cái vụ boún 500$ kia có thật không vậy

:)) chán thế à vậy các hạ có biết group face nào không cho tạ hạ tham gia với cơ mà cái vụ boún 500$ kia có thật không vậy
Thử đi rùi biết cậu! Vấn đề la ko dễ ăn chút nào! Đòn bẩy chỉ co 1:50! nên chắc có thật!

cái này có giống ẽchange coin ko?

Em Gold 2/4/2015
- Cơ hội buy em ấy tại: 1198 - 1197

Chào các bác,

Thấy các bác bàn luận sôi nổi quá, em cũng vào góp vui.
Thật ra cũng nghiên cứu Forex lâu rồi, đặc biệt thích phân tích cơ bản, em có 1 trang FB mới lập về Phân tích kinh tế thế giới
Link: https://www.facebook.com/phantichkinhtethegioi?ref=hl
Các bác nào đam mê vào bàn luận cho xôm tụ nha. T6 tuần này có tin Non Farm Payroll đấy, dự báo là sẽ giảm dựa trên các số liệu yếu kém trong tuần qua của nền kinh tế Mỹ. Liệu có nên canh vào 1 lệnh Buy EUR/USD trong sáng ngày mai không các bác ?

Ah, mà em thấy sàn Alpari.org cũng được đấy, rất tốt cho người mới chơi, hoặc chơi tài khoản nhỏ. Em chơi tài khoản Cent nạp vào tầm $100 thế là có 10,000 USC, tha hồ giao dịch toàn tầm 1,2 lots trở lên mà không sợ cháy cứ như tài khoản lớn, thoải mái follow signals từ các kênh trên mạng và 1 phần do mình phân tích tự trade. Hiện tại đang lời :)

Giới thiệu cho các bác nào thích trade an toàn thì mở với Alpari nhé, cực kỳ tốt để kiếm lợi nhuận luôn.

Ah, mà em thấy sàn Alpari.org cũng được đấy, rất tốt cho người mới chơi, hoặc chơi tài khoản nhỏ. Em chơi tài khoản Cent nạp vào tầm $100 thế là có 10,000 USC, tha hồ giao dịch toàn tầm 1,2 lots trở lên mà không sợ cháy cứ như tài khoản lớn, thoải mái follow signals từ các kênh trên mạng và 1 phần do mình phân tích tự trade. Hiện tại đang lời :)

Giới thiệu cho các bác nào thích trade an toàn thì mở với Alpari nhé, cực kỳ tốt để kiếm lợi nhuận luôn.

Exness cũng có tk cent vậy. Nạp rút instant lun .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,859
170,916
Latest member
mk17

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week