Spotlight Lập nhóm - JON TÓP LAI

thienkhoa91

Senior
Reactions
187
MR
0.000
Bác ơi sao phần mềm Auto chrom mà toàn vào fiforex, nhưng nó cứ bật từng site 1 mà ko tắt đi, có cách nào tắt ko bác

Mở google chrome lên set google chrome là trình duyệt mặc định rồi sau đó mở lại soft lên r auto thôi, soft đó chỉ chạy tốt trên Google chrome à :binhsua162:

anhvinh2507

Newbie
Reactions
272
MR
0.000
Bạn có thể dùng vps treo ***c trang autosurh như autosurf.vn chẳng hạn.

Hi Bro.
Mình chiến ***ch này và đã banned 2 lần rồi nhá.

Mình đã update link ref + link non ref. Ủng hộ mình nha.

P/S : Mọi người cùng nhau chia sẽ những link có ads của topline để mình update list vào tool nha.
Chỉ send tool cho bạn nào có đóng góp để bảo đảm tính công bằng nha.

up giúp cho cậu 1 phát ....chúc cậu đắt hàng , cái này gần đủ lại ban , tức chết !!!

mình chạy tool mà sao nó ko tự tắt tab đi nhỉ cứ ra mãi ra mãi @@ > tràn ram > rs

Bản tool này mở sau 5tab sẽ tự động tắt mà. Mình test vẫn ok mà.
Bản mình đang fix sẽ có chế độ chọn bao nhiêu tab sẽ tắt và mở bao nhiu link 1 lần. :binhsua01:

Bản tool này mở sau 5tab sẽ tự động tắt mà. Mình test vẫn ok mà.
Bản mình đang fix sẽ có chế độ chọn bao nhiêu tab sẽ tắt và mở bao nhiu link 1 lần. :binhsua01:

ừ trước kia thì nó cũng tự tắt sau 5 tab mà chẳng hiểu sao h nó đổ đốn chẳng chịu tắt nữa , down bản mới về cũng zậy :(

Bạn check thử xem sao nha. Chứ mình dùng thử vẫn tắt mà.
Chạy tốt trên chrome thui nha. Trên firefox chưa fix xong. Nó lỗi rùi tắt đi mở lại ko đc :binhsua37:

Bạn check thử xem sao nha. Chứ mình dùng thử vẫn tắt mà.
Chạy tốt trên chrome thui nha. Trên firefox chưa fix xong. Nó lỗi rùi tắt đi mở lại ko đc :binhsua37:

chắc tại máy mình lỗi win thôi mình mang sang VPS vẫn tự tắt được :binhsua37: mình vẫn xài Googlechrome mà xưa nay chỉ cài thằng firefox vào để chạy vagex chứ chẳng bao h xài đến thằng này "^^

banbonphuong

Senior
Reactions
77
MR
0.010
Follow me on Facebook
Cho mình hỏi chút. sao mình dùng phần mềm của bạn, fack IP tạo njck khác rồi mà chạy auto cứ để suốt mà sau 1 hôm là bị ko nhìn thấy ảnh chữ T nữa, coi như không có ảnh thì không nên point. Gửi admin cũng ko được. Làm ntn để không bị lỗi không hiển thị ảnh không?

Dạo này topline hay có tình trạng này. Ko hiện gì hết chỉ hiện khung trắng. Nhưng chỉ từ IP Việt Nam.
Nếu có vps, cậu chạy nó vẫn bình thường. Đây là lỗi đường truyền.
Còn tool. Nên thay list thường xuyên.
1 Website có ads tóplai. Ko nhận point quá 5 lần.

kakashi_31291

Verified
Reactions
363
MR
0.001
$100.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
ai ai cũng mong như vậy...:D....nhưng em đã xong 1 chú...ko chót lọt:binhsua23:
Tool mới fix xong. Tối nay up cho anh em chiến.
Đã đủ minpay tiếp theo. Payout rùi. Mong là lần này cũng trót lọt :binhsua37:

Dạo này topline hay có tình trạng này. Ko hiện gì hết chỉ hiện khung trắng. Nhưng chỉ từ IP Việt Nam.
Nếu có vps, cậu chạy nó vẫn bình thường. Đây là lỗi đường truyền.
Còn tool. Nên thay list thường xuyên.
1 Website có ads tóplai. Ko nhận point quá 5 lần.

List site thì có mỗi cái list trên web của cậu còn lại thì chịu chỉ có 1k site thôi à :binhsua23:

Tớ đang lọc lại. Hiện tại ***c bạn đóng góp 4list khoãng 3k5 link. Trùng hơn 50%.
Chỉ được khoảng 1k5 link xài đc. Tớ đang lọc lại lần cuối và thêm những link mấy ngày nay làm web-ip vào cho nhìu chút và add vào tool luôn.

saki307

Newbie
Reactions
13
MR
0.022
có thể check list trùng = excel cho nhanh nhé bác ! mong chờ tools của bác.
cho mình hỏi link con đc tính là trang website riêng lun ko
Thanks
uppp

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,797
176,243
Latest member
sarahn