• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Lập nhóm hợp tác làm SEO Sprint theo hướng đôi bên cùng có lợi!

Bác này dk được ad yandex rồi à, làm cái hướng dẫn đi bác

SR mọi người, sáng nay mình có việc bận, sẽ gửi cho các bạn ngay

tuy mình đã nghỉ seo rồi nhưng kiến thức thì có đôi chút hi vọng giúp được cho các new mem :D

Cảm ơn bác dinhbuu rất nhiều...:D

- - - Updated - - -

giờ nick mình đã đăng kí với ipvn và sđt vn thì mình chuyển qua ref cho bạn đc ko ?

Vẫn được bạn ạ, nhưng giờ bạn phải fake IP sang Mỹ thì mới làm job của mình được

Bạn ko có reback ah2, mình tưởng reback là nó tự động khi đăng kí và làm cho 1 ref nào đó thì nó tự động + vào chứ nhỉ ?

Bạn ko có reback ah2, mình tưởng reback là nó tự động khi đăng kí và làm cho 1 ref nào đó thì nó tự động + vào chứ nhỉ ?

Cái reback bạn nói là reback tự động, chỉ tính khi làm đọc thư, không đáng kể, còn reback mình nói là mình sẽ không hoàn lại số tiền 5% mình nhận được từ các bạn ấy

Thớt ơi, mình gặp 1 vấn đề.. Hôm kia mình có đặt 1 nick là Benminhtat, nhưng trong quá trình làm thì gặp 1 số rắc rối vì tên việt,nên mới đk 1 nick khác là BenMortimer theo ref cũ lun , mà sao đk xong, mình để ý khi đăng nhập vào Seo thì trên chổ thông tin mình có cái dấu đỏ đỏ, rê chuột vào thì nó hiện ra tài khoản bị xóa, nhưng vẫn đăng nhập,active số đk vietnammobile bình thường ,vậy là sao . ? LIệu tài khoản này dùng được nữa ko ?

Thớt ơi, mình gặp 1 vấn đề.. Hôm kia mình có đặt 1 nick là Benminhtat, nhưng trong quá trình làm thì gặp 1 số rắc rối vì tên việt,nên mới đk 1 nick khác là BenMortimer theo ref cũ lun , mà sao đk xong, mình để ý khi đăng nhập vào Seo thì trên chổ thông tin mình có cái dấu đỏ đỏ, rê chuột vào thì nó hiện ra tài khoản bị xóa, nhưng vẫn đăng nhập,active số đk vietnammobile bình thường ,vậy là sao . ? LIệu tài khoản này dùng được nữa ko ?

Mình nhớ mang máng hình như hồi nãy mình vào thấy có cái acc như cậu nói, đúng là acc đó bị có vấn đề gì đó, hình như là bị phạt, thấy chưa active nên mình xóa ref luôn rồi, cậu xem lại có phải vậy không, acc mới lập mà bị vậy tốt nhất ko nên dùng nữa cậu ạ. Cậu cứ dùng acc tên TV cũng được mà, chỉ có 1 số job nó mới để ý tên thôi

mà sao các bác ko chiến luôn vip-prom nhỉ :D

Em cũng đang ngâm cứu đây bác ạ, nhưng bên VIP thì chỉ làm thêm thôi chứ bên đó hơi ít việc, để buổi nào rảnh ngồi lọc hết việc bên đo xem được bao nhiêu

mail: [email protected]
yh:duc_duong_89
ID: 1446661
P/S: mình mới làm mong được chủ thớt hướng dẫn

Xin lỗi bạn nhưng mình cũng đã nói rõ ở #1 là mình không phải tuyển ref nên không có thời gian hướng dẫn cho các newbie được, nếu bạn chưa làm SEO bao giờ thì bạn nên làm ref của các bác khác có hướng dẫn cho newbie. Chứ mình thì thời gian có hạn, cả yahoo mình cũng không mở để chuyên tâm làm việc nên không thể hướng dẫn tận tình cho newbie được

Cho mình hỏi lại bạn là newbie hay là đã biết làm rồi? nếu bạn là new thì mình sẽ unref cho bạn để nạn làm ref cho người khác nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,994
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom