Lập nhóm cùng làm task site Nga hỗ trợ anh em Newbie

donquixote

Senior
Reactions
141
MR
0.912
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Như tiêu đề hiện tại do đang nghỉ dịch có thời gian rảnh để tập trung làm task site socpublic hàng ngày
Anh em Newbie nào có thời gian rảnh ngồi máy và muốn tham gia làm ib mình hướng dẫn đăng ký và gửi các task làm hàng ngày cùng luôn nhé, tuy kiếm không nhiều nhưng nếu tập trung và chăm chỉ chút cũng có chút cháo qua ngày khó khăn, quen tay rồi thì làm khoảng 30 phút là có thể kiếm 30 rub nhé!
Đây là thành quả mình đang chiến!

Bạn nào làm ib tele mình nhé! : @profit4me

Upvote 0
Upvote 0
Upvote 0
The amount of 2.25 USD has been deposited to your account. Accounts: U13418834->. Memo: API Payment. IPweb.ru: Po zayavke nomer 2970803 na vivod sredstv s akkaunta donquixote.. Date: 06:19 10.06.21. Batch: 398456368.
Vừa nhận thanh toán từ ipweb nhé, site này kiếm ít hơn nhưng nhiệm vụ đơn giản và thanh toán nhanh!
Anh em nào làm cùng thì ib tele nhé!
Bác hướng dẫn mình cách rút tiền từ webmoney về thẻ atm của Việt Nam dc ko

Upvote 0
The amount of 2.05 USD has been deposited to your account. Accounts: U18032326->. Memo: API Payment. SOCPUBLIC.COM.. Date: 11:08 10.06.21. Batch: 398505522.

Vừa rút phát nữa lại về luôn anh em ạ, nói thật các anh em newbie đang làm phải kiên trì và chịu khó lúc đầu mới có ăn nhé, còn chưa gì đã nản thì khó lắm, các mục nhiệm vụ site này nó cũng giống như cái khuôn thôi thạo rồi thì nhìn cái là biết làm thế nào, chỉ là thao tác tay thôi, chứ có mấy ai ở mmo này đi làm hướng dẫn chi tiết tận răng như tôi cho anh em cơ chứ, thời buổi khó khăn vẫn là ở bản thân mỗi người thôi! chúc anh em thành công!
Bác hd mình cách rút tiền từ webmoney về thẻ atm của Việt Nam dc ko

Upvote 0
chăm chỉ 1 ngày đc 100k ko bác
thất nghiệp đói quá.
Rất nhiều bạn hỏi làm 1 ngày được bao nhiêu? mình trả lời là tùy vào mức độ cày của bạn nhé, với lại mức độ thành thạo với task của bạn nữa, những bạn mới làm thì chưa thạo task, cách làm từng loại chưa kể đến thấy anh google dịch lằng nhằng muốn nản bỏ sớm! vậy nên hãy cứ thử đi rồi tìm câu trả lời thôi, Bản thân mình thì không cụ thể ngày bao nhiêu mà coi nó là việc kiếm thêm thôi, rảnh thì làm ! quen rồi ngồi tầm 1-2 tiếng kiếm tầm 100- 200 Rub thôi, vì mình kết hợp làm socpub, seo, webip... và nhiều thứ khác nữa nhé!

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week