Ask Lập kênh được gần 1 tháng, được gần 100 sub có phải quá chậm ko

conairoops

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
kênh mình tạo được gần 1 tháng, giờ được khoảng 100 sub, khoảng 25k views
mình mới tập chơi, ko xài tool gì cả, view chủ yếu mấy nước taiwan, thái, nhật , hàn

như vậy có phải phát triển quá chậm ko các bác

Cho mình hỏi câu: Bạn vừa đi làm (hoặc đi học) vừa chơi cái đó hay dành full time làm cái đó?

kéo view hay thế bác, chỉ mình được không :( mình làm 2 tháng mà view chỉ bằng 1/10 của bạn :(

Mình 1 tháng 1k sub còn than vì ít subs. Của bạn ít quá :D

1 tháng 30sub, kênh bắt đầu vào guồng, em đi chết đây :(

nội dung kênh ít thu hút người xem thì ít sud thôi , tại sao phải thắc mắc những điều là hiển nhiên nhỉ

Sub giờ khó kiếm hơn ngày xưa , nhưng đừng nản hồi mới chơi mấy tháng đầu tôi chưa nổi 100 sub nè , toàn log acc của mình tự sub , khi đã ổn định có view với video đứng top , view thực nhé đừng có xài tool làm gì chả đc cái gì đâu toàn view ảo thôi , giờ vào guồng ngày chả làm gì cũng có 20-30sub hôm nào ngon thì gần 100 . cái chính là phải kiên trì chịu khó seo , share view trên tất cả các nơi đông người vào đúng cái nơi họ bàn luận mới có view , cứ kiếm dần dần từ từ , đừng có mua view sub làm gì sau rồi cũng vứt đi thôi .

up

chưa hiểu lắm

kênh mình tạo được gần 1 tháng, giờ được khoảng 100 sub, khoảng 25k views
mình mới tập chơi, ko xài tool gì cả, view chủ yếu mấy nước taiwan, thái, nhật , hàn

như vậy có phải phát triển quá chậm ko các bác
Kiếm đc bao nhiêu rồi, balance nó báo bao nhiêu $ rồi? Kể ra em ước tính thử

So với Pro thì bạn bình thường, nhưng so với người mới chơi bạn là Pro

hôm trước bị gỡ 1 video vì 1 lý do trời ơi đất hỡi o_O

Misleading metadata on YouTube
cái này ko ăn gậy nhưng đếch hỉu lý do, mình làm video ghi rõ nội dung description đàng hoàng mà nó report mình như thế

và hôm nay ăn Strike đầu tiên, content ko phù hợp :) mặc dù đã set Age restricted

bắt đầu cảm nhận được mấy trò report lẫn nhau rồi đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,787
170,873
Latest member
asapcanopy1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back