• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lập hội MMO Lạng Sơn nào! Ai ở Lạng Sơn vào báo danh nào!

nbnvoi

Senior
Reactions
277
MR
0.216
Tình hình là mình muốn lập hội MMO Lạng Sơn để cho anh em có thể giúp đỡ nhau khi cần thiết, chia sẻ kinh nghiệm MMO và thấy anh em ở các nơi off liên tục mình nhìn mà thấy THÈM!
Vậy hôm nay mình lập 2pic này để làm quen với mọi người và để anh em xứ Lạng có điều kiện giao lưu, học hỏi cùng nhau kiếm $$$$$ :binhsua07:
1. Xin tự giới thiệu:

Họ và tên: Ngô Bằng Ngà (Tên này độc nhất Việt Nam) :))
Giới tình: Boy.
Sinh năm: 1982
HKTT: Thị trấn Hữu Lũng - Hữu Lũng - Lạng Sơn.
Nghề nghiệp: Giáo viên.
Tình trạng hôn nhân: Hiện tại đang độc thân (ngồi với máy tính vì vợ và con ngủ rồi).
Yahoo + Mail: [email protected]

Ai ở Lạng Sơn thì vào báo danh nhé! Còn ai đi qua nhớ đá lên hộ mình phát (sẽ thank khi onl).
P/S: Ko nhận gạch đá + cát sỏi, xi măng.... (vì nhà xây xong rồi! Đang kéo cầy trả nợ!)

Cuối cùng xin đc làm quen và cám ơn mọi người! :binhsua04:

* Cập nhật danh sách nào:
1. nbnvoi: TT Hữu Lũng: YH: ngavoihk35
2. mr_nom: Văn Quan. YH: x_darkknight_x_ls90
3. huybon: Thành phố. YH: lonely_huybom
4. LunioLuny: Hotgirl: Địa chỉ (chưa rõ!)
5. mmols:
6. traxuls.YH: Vitc0n_Online_Ls
7. kissme94. - Bắc Sơn YH: kuti_0nline_xjnhdzai_nhatnha
8. mrsimple: Cao lộc.
9. kubyn: Thành phố: YH: b_boy102_ls
10: kissme94:
........(chưa thấy báo danh thêm!)

Last edited by a moderator:
em ở LS này! :D.
cơ mà ở Văn Quan. nhưng là newbie thôi
bác có chơi gì có em ké kiếm tý cháo vs :binhsua08:

em ở LS này! :D.
cơ mà ở Văn Quan. nhưng là newbie thôi
bác có chơi gì có em ké kiếm tý cháo vs :binhsua08:

Quê ngoại mình ở Chợ Bãi đấy!
Cho cái ỳ à hú đê!

---------- Post added at 12:54 AM ---------- Previous post was at 12:53 AM ----------

Cũng ls, nhưng ở tp và hiện đang du học tại hn ;))

Nhìn cái kiểu cầm ống điếu là biết ngay dân LS mà!

x_Darkknight_x_ls90
đây bác! hy vọng có dịp gặp bác giao lưu học hỏi kinh nguyệt ! à nhầm kinh nghiệm :binhsua146:

e mới ra trường. :D. LS mình khá đông đó bác. chắc chưa ló mặt ra thôi ^^!

Thôi, ngủ cái đã, mai vào cập nhật ds lên #1. Sáng mai còn đi làm!:binhsua16::binhsua153:

Cũng ls, nhưng ở tp và hiện đang du học tại hn ;))

A anh Huy Bơm =)) Tiếu sử tương tự anh này :"> ~

Tình hình là mình muốn lập hội MMO Lạng Sơn để cho anh em có thể giúp đỡ nhau khi cần thiết, chia sẻ kinh nghiệm MMO và thấy anh em ở các nơi off liên tục mình nhìn mà thấy THÈM!
Vậy hôm nay mình lập 2pic này để làm quen với mọi người và để anh em xứ Lạng có điều kiện giao lưu, học hỏi cùng nhau kiếm $$$$$ :binhsua07:
1. Xin tự giới thiệu:

Họ và tên: Ngô Bằng Ngà (Tên này độc nhất Việt Nam) :))
Giới tình: Boy.
Sinh năm: 1982
HKTT: Thị trấn Hữu Lũng - Hữu Lũng - Lạng Sơn.
Nghề nghiệp: Giáo viên.
Tình trạng hôn nhân: Hiện tại đang độc thân (ngồi với máy tính vì vợ và con ngủ rồi).
Yahoo + Mail: [email protected]

Ai ở Lạng Sơn thì vào báo danh nhé! Còn ai đi qua nhớ đá lên hộ mình phát (sẽ thank khi onl).
P/S: Ko nhận gạch đá + cát sỏi, xi măng.... (vì nhà xây xong rồi! Đang kéo cầy trả nợ!)

Cuối cùng xin đc làm quen và cám ơn mọi người! :binhsua04:
vào hội mmols nè!có j ae cùng học hỏi nhá

wẩy. e cũng ở Ls . nhưng ở tận Bắc Sơn City cớ. hí hí. mong giao lưu học hỏi để còn làm a luyện. đỡ phải kiếm. đi lấy vàng sướng hơn:ban:

LS

em ở bắc sơn hiện đang làm off với zeek, bác nào còn trò gì kiếm $$$$ thì chỉ em với rất hận hạnh được làm quen Y!M:kuti_0nline_xjnhdzai_nhatnha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,952
171,022
Latest member
Calocsendac

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom