Lập hội chiến SEO SPRINT

allobluesky

Junior
Reactions
77
MR
0.103
điểm danh phát
hội cùng nhau kiếm job đi, mỗi ngày mỗi người kiếm khoảng 5 job, job có bị die hay hết tiền cũng ko mất nhiều time và công sức.
Bạn A kiếm job 1 rub, Bạn B kiếm job 0.9 rub, ...
6 người là mỗi ngày có thêm 30 job rùi
Nhưng kiếm job kiểu này các bạn phải dịch job cho sát vào, không là bị ban hàng loạt :D

điểm danh phát
hội cùng nhau kiếm job đi, mỗi ngày mỗi người kiếm khoảng 5 job, job có bị die hay hết tiền cũng ko mất nhiều time và công sức.
Bạn A kiếm job 1 rub, Bạn B kiếm job 0.9 rub, ...
6 người là mỗi ngày có thêm 30 job rùi
Nhưng kiếm job kiểu này các bạn phải dịch job cho sát vào, không là bị ban hàng loạt :D
uh tôn chỉ của group là thế bạn,ae cùng nhau tìm job phát triển

thì mình làm liked lâu lâu cũng làm 4 rúp thế @@
cái gì cũng có cái giá của nó cả :)
bên đây tớ làm 0.5 rúp chỉ là đi like share or cmt mạng xã hội thôi. 1-4 rúp là tham gia nhóm mời bạn bè ,... còn cao hơn nữa phải làm nhìu cv và trong nhìu ngày
Seo cũng zậy k có gì là tuyệt đối đâu :D

thì mình làm liked lâu lâu cũng làm 4 rúp thế @@
cái gì cũng có cái giá của nó cả :)
bên đây tớ làm 0.5 rúp chỉ là đi like share or cmt mạng xã hội thôi. 1-4 rúp là tham gia nhóm mời bạn bè ,... còn cao hơn nữa phải làm nhìu cv và trong nhìu ngày
Seo cũng zậy k có gì là tuyệt đối đâu :D
oh thế hả,bên mình ít làm kiểu đó,kick vào trang,GA + chuyển tiếp,youtube là nhiều

oh thế hả,bên mình ít làm kiểu đó,kick vào trang,GA + chuyển tiếp,youtube là nhiều
Tại site này cũng mới họ thường thuê mảng mạng xã hội nhiều hơn :D còn youtube vẫn có đấy hơn 20 chục nv 0.5 rúp chỉ cần click GA 1 trang là xog r :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,819
176,263
Latest member
celadoncitynet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week