Lập hội chiến SEO SPRINT

ex1379

Senior
Reactions
104
MR
0.000
Tình hình là trước lập 1 topic xem tình hình ae chơi seo còn nhiều ko,và thấy vẫn còn ae dù ít thôi,ko đông đảo như xưa vẫn đang chiến rất tốt

Tuy là kiếm ko đc nhiều cho lắm,trung bình khoảng hơn 1h mới đc 1$,mấy pro thì ko nói,mình thì cũng mới làm lại nên cũng còn bở ngỡ nhiều,ae cũng pm yh nói chuyện,có nguyện vọng là lập ra 1 hội chiến SEO lại,AE hợp tác tìm job,hỗ trợ nhau kiếm cơm qua ngày,nên mình lập topic này để những AE có cùng chí hướng vào nhé,khoảng 5-7 người chiến cũng ok rồi

AE để lại yh để nc nhé

Các thông tin sẽ đc update dần,AE nhớ theo dõi,hiện tại thì 4rum đang bị lỗi nên 1 số bạn ko vào đc

AE inbox link fb để mình add vào nhóm nhé

Yêu cầu của group,mong ae đọc kĩ nhé

1. Ko tuyển newbie
2. Đã biết cách làm job
3. Biết tìm job
4. fake IP
5. Mỗi ngày tìm từ 2-5 job để nộp với các job từ 0.5 rúp trở lên

Last edited:

butto

Senior
Reactions
90
MR
0.050
up. 1$/h là nhiều rồi đấy. mình làm còn chưa dk nửa $ nản luôn
mà có một tran gì tương tự seoprin hình nhưn là profity hay gì đấy trước có làm job cũng ngon làm chiến song song 2 site có lẽ sẽ earn nhiều hơn

up. 1$/h là nhiều rồi đấy. mình làm còn chưa dk nửa $ nản luôn
mà có một tran gì tương tự seoprin hình nhưn là profity hay gì đấy trước có làm job cũng ngon làm chiến song song 2 site có lẽ sẽ earn nhiều hơn
cậu làm có fake IP ko,có dùng tool ko mà chậm thế

ko biết . mong bác chỉ giáo thêm. toàn dùng ip vn . hi
Ờ thế phải rồi,bên kia cũng có mấy bác làm ip việt,mình thì từ lúc làm cách đây cũng 2 năm thì đã dùng HMA fake IP để làm rồi,bác cứ đợi thêm ae vào rồi hỏi ai có HMA chưa dùng chung với ai ko thì dùng chung mà làm nhé,làm ip việt bị chăn job khá nhiều

xvutruongx

Junior
Reactions
181
MR
0.000
Chat with me via Skype

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,815