Analysis Lập group tìm job seosprint

allobluesky

Junior
Reactions
77
MR
0.103
Như các bạn đã biết, công việc tìm job rất vất vả, tốn nhiều thời gian và phải thực hiện thường xuyên vì job hết tiền, job die … Mình muốn lập 1 group để các bạn tự tìm job cho mình.
Mình chơi solo nên phải tự tìm job, mình không phải pro gì hết. Trước đây cũng có xin list job share nhưng job hết tiền và die nhiều, chủ yếu là mình tự tìm job thôi.
Nếu có group thì mỗi ngày mỗi người tìm khoảng 5 job, sau vài ngày thì list job sẽ kha khá.
Mình dự định thế này, ví dụ group có 5 người:
Bạn A: tìm job lớn hơn hoặc bằng 1 rup
Bạn B: tìm job lớn hơn hoặc bằng 0.9 rup đến nhỏ hơn 1 rup
Bạn C: tìm job lớn hơn hoặc bằng 0.8 rup đến nhỏ hơn 0.9 rup
Bạn D: tìm job lớn hơn hoặc bằng 0.7 rup đến nhỏ hơn 0.8 rup
Bạn E: tìm job lớn hơn hoặc bằng 0.6 rup đến nhỏ hơn 0.7 rup
Nếu trong khoảng tiền của bạn nào hết job thì mình sẽ sắp xếp tìm trong các khoảng tiền khác
Các bạn tìm job xong thì gửi lại cho mình để mình tổng hợp lại rồi gửi cho các bạn.
Các bạn tự tìm job cho mình đừng phụ thuộc vào người khác. Mỗi ngày mỗi người chỉ phải làm 5 job thôi, không tốn bao nhiêu thời gian.
Mến mời các bạn nào chơi solo cùng ý tưởng và các bạn newbie tham gia group. Các bạn newbie nếu không biết dịch job thì mình có thể hướng dẫn qua teamviewer vài job là các bạn biết làm thôi.
Group có 5 người thì sẽ action.
Bạn nào tham gia thì đăng ký ở topic này và qua yahoo: [email protected]

ex1379

Senior
Reactions
104
MR
0.000
ý tưởng rất hay,mình cũng làm solo,cũng tự tìm job,nhưng vừa về nghỉ tết mất rồi,chỉ dùng 3g nên ko làm đc,nếu đc sau tết sẽ gia nhập

Reactions
4
MR
0.000
Chơi solo ko cần chủ rè cũng đkí đc hả b? Mình newbie, chủ rè xài tôl fithou,mình xài tôl free nên ko dùng đc list, cũng đành đi mò mẫm tự kiếm ăn. Nếu đc mình cũng muốn tham gia share list job

tinonline

Junior
Reactions
73
MR
0.014
Ủng hộ ý tưởng của thớt, nhưng mà qua Tết có lẽ mới tham gia được :). Tranh thủ 1 tuần nghỉ Tết xõa với gia đình đã :">. Kick lên top cho thớt nào :D

Chơi solo ko cần chủ rè cũng đkí đc hả b? Mình newbie, chủ rè xài tôl fithou,mình xài tôl free nên ko dùng đc list, cũng đành đi mò mẫm tự kiếm ăn. Nếu đc mình cũng muốn tham gia share list job
chơi solo vẫn đăng ký bình thường bạn
Sắp tết nên chắc mọi người về quê hết rồi. Như vậy chắc qua tết khoảng mùng 10 group action nhé

vmmo96

Senior
Reactions
318
MR
0.273
và người có lợi nhất chính là chủ thớt:binhsua08:
job cứ bấm vào chỉ click , chọn cái theo đánh giá
những nv hay được làm sẽ bay hết lên đầu
làm riết thành quen thôi mà

và người có lợi nhất chính là chủ thớt:binhsua08:
job cứ bấm vào chỉ click , chọn cái theo đánh giá
những nv hay được làm sẽ bay hết lên đầu
làm riết thành quen thôi mà
Bạn nói mình là người có lợi nhất là lợi gì nhỉ?
Mọi người tìm job xong gửi cho mình để mình tổng hợp lại rồi gửi lại cho các bạn chứ mình có giữ riêng đâu.
Nếu bạn nào muốn làm chủ group (tạm gọi là thế) thì cứ làm. Mình chỉ muốn có group để đỡ mất time tìm job thôi.
Việc tìm job thì không khó chỉ tốn thời gian thôi. Pro thì không nói chứ mình tự tìm job mất khoảng 1-2h mà hên thì job sống, xui thì hết tiền hoặc die. Tại sao lại không kết hợp mọi người lại, mỗi người bỏ ra 15-20 phút để tìm cho mình 5 job, không mất bao nhiêu time.

Nói thật làm kiểu này, chủ group là người mệt nhất đấy

Hợp tác cùng nhau kiếm tiền thôi bạn à, mình chơi seosprint cũng lâu rồi, mỗi ngày làm 3 acc.

Tớ theo cậu một chân.

Khi nào group đủ người thì pm cho tớ, tớ vào group cậu rồi đấy

Reactions
55
MR
0.000
tự tìm cho khỏe! GR chi rồi sau này chửi nhau thế này thế nọ nó ko có hay lắm!(ĐM, tao tìm job nó ngồi nó hưởng,thằng đó tìm vài job .... )hehe
p/s: nên minh bạch , rõ ràng nếu muốn lập GR như vậy sẽ bền hơn!

cái này dung auto đuco ko các pro ? có auto seo ko các cạu
Do có bạn dùng tool này có bạn dùng tool khác nên mình tính tìm job lưu trong file notepad đi rồi ai muốn add vô tool gì thì add. Mà nếu add 25-30 job vô tool thì cũng vất vả nhỉ.
Vậy các bạn thống nhất đi, dùng tool nào, SSJM hay VN auto job? Khi có list share thì chiến thôi.

- - - Updated - - -

Do có bạn dùng tool này có bạn dùng tool khác nên mình tính tìm job lưu trong file notepad đi rồi ai muốn add vô tool gì thì add. Mà nếu add 25-30 job vô tool thì cũng vất vả nhỉ.
Vậy các bạn thống nhất đi, dùng tool nào, SSJM hay VN auto job? Khi có list share thì chiến thôi.

- - - Updated - - -

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,811
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom