• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Lập Group Pix night!

Status
Not open for further replies.
Bác chủ topic có ý tưởng đó, nhưng giấc mơ chỉ là giấc mơ. Được cấp acc pri 4,5,6 :D. Tạo mail cái là có chứ có hiếm gì đâu.

Bác chủ topic có ý tưởng đó, nhưng giấc mơ chỉ là giấc mơ. Được cấp acc pri 4,5,6 :D. Tạo mail cái là có chứ có hiếm gì đâu.
Thử hỏi ai chơi Pix mà ban đầu không thức khuya dậy sớm? không cày pri từ cao xuống thấp..Mình khởi đầu như vậy cũng là để mọi người bắt đầu làm quen, tự tạo cho mình ID Pix pri thấp để có thể đánh cả ngày. Khi đã có Pri thấp các bạn có thể chiến bất cứ khi nào..Còn tiền trả cho anh em như vậy có thể hơi thấp, nhưng cũng không phải là quá lớn đến nỗi gây thất thu cho mọi người. Mọi người hãy đặt lợi ích tập thể lên trên hết, của Forum CẠP mmo4vn..mình nghĩ nếu bây giờ mình không làm được điều này thì hy vọng sẽ có người trong mmo4vn làm đươc..Chúc mọi người tiếp tục Cạp..cạp..cạp..

không có ai làm đc điều này đây bác,mem đâu ra mà làm chứ.@@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,943
171,015
Latest member
shashijha
Back