Ask Lập 2pic có thể bị ghét T_T !!!

Hiện tại e mới gia nhập MMO - cần 1 ít vốn đầu tư site game mới tìm hiểu e cần khoảng $5->$10 ai cho e thì e xin cảm ơn còn không thì đổi sang card điện thoại cũng được ạh :(:(:(:(:( với lại e cũng đang cần thầy hướng dẫn ai có thể thì chỉ dẫn cho em ạ ... Tại thời gian rãnh còn đi học nên kiếm 1 ít đổ xăng cafe các thứ

E mới vào cũng k bik ví điện tử nào tốt nên đăng ký Payeer ạ e thích những loại site chơi game thu tiền nó có vẻ đỡ ảo hjhj

Ai xấu miệng thì gạch đá e xin nhận ạ :(
do ko biết tuổi của e, nhưng thấy còn đi học nên xin phép xưng chị e cho nhanh nhé.
đơn giản là thế này, đồng tiền ai cũng phải dùng sức lao động để có : chân tay, đầu óc,... chứ chẳng có ai ngồi chơi ra tiền cả, có ngồi chơi ra tiền thì người ta cũng đã trải qua 1 quá trình vất vả rồi. Và trong cái xã hội này, chẳng ai cho 0 ai cái gì cả em ạ, ngày hôm nay em lên đây, mở miệng nói câu xin tiền, chị cũng mở miệng lại cho em tiền đc mak :) với lại em cũng chỉ là 1 ng ơi đất hỡi ở đâu ra, ai cho em chứ. Ở nhà có gia đình, bạn bè... cho thì đã đành. chứ ra đường mà tự nhiên ng ta cho e tiền là ng ta có vấn đề thần kinh hoặc ng ta muốn lợi dụng ở e 1 cái gì đó. Còn nếu e lên đây để học hỏi cách kiếm $, mọi ng rất hân hoan đón tiếp e. e hãy đi từ những gì nhỏ nhặt nhất đến những cái lớn nhất, đừng nhìn vào sự thành công của ng khác mà mơ ước cao sang vội, tương lai e còn dài, e ko khổ đâu, trên thế giới nhiều ng khổ hơn e nhiều, e chỉ thiếu tiền chơi bời cà phê cà pháo thôi. ng ta thiếu tiền nuôi sống bản thân hàng ngày cơ. Dân mạng có câu : "Dân ta phải thuộc xử ta, cái gì ko biết hỏi anh Google" . E cần gì hay muốn biết gì, cứ tra google đã, ko có hoặc khó quá thì mình đi hỏi. ng ta ko cho đc tiền e nhưng sẽ củng cố kiến thức về mmo cho em, cái đó đáng quý hơn tiền. Mong em hãy giữ lấy cái danh dự mà những ng sinh thành ra e mong muốn, ăn xin cũng là 1 nghề, nhưng lành lặn đủ tay chân thì đừng từ bỏ danh dự bản thân để đánh đổi lấy vài đồng lẻ. Mai này khi em lớn em sẽ thấy nhiều thứ quý giá hơn tiền. Chúc em thành công và vui vẻ với mmo4me :)

sướng nhất bạn lên xin 5-10$ mà đc các bác ở đây cho toàn 500$ rồi 10000$ rồi 500 triệu. Thôi không cần chơi game nữa đâu :D:D:D:D

hỳ đang đọc trong 4rum nè ... thấy captcha cũng đc mà tốn time quá nhỉ giống như đi làm
tại e thấy trong gambling nè có mấy trang chơi game gì đấy k cần tốn nhiều time lắm nhưng phải có ít vốn ^^
chẹp tìm hiểu 1 hồi như đám rừng =))
mới chơi e nên capt lấy vốn r đầu tư sang các thứ khác nhé, hồi đầu mới vào chị capt 1 ngày đc 7$ đó ^^

Chết cười =))

Số tiền chuyển khoản 1,500,000,000 VND
Số tiền bằng chữ Một tỷ năm trăm triệu đồng
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

Số tiền chuyển khoản 1,500,000,000 VND
Số tiền bằng chữ Một tỷ năm trăm triệu đồng
Giao dịch chuyển khoản thành công!
Cảm ơn Quý khách đã sử dụng dịch vụ của Vietcombank!

p/s : spam được 300 rồi

Thằng nhỏ nói là đổi card dt cũng được mà mấy bác làm tội em nó quá :v

Thằng nhỏ nói là đổi card dt cũng được mà mấy bác làm tội em nó quá :v
em là kết cái avta của Bác rồi đấy :p

bạn nói thế này là sai lầm nhé, game kiếm đc $, rất nhiều thậm chí nhiều hơn cả mmo, ví dụ game: võ lâm, chinh đồ, diablo 3....
Nhưng bạn quên mất 1 điều rằng những người như vậy thì họ khá là hay, biết suy nghĩ và chịu khó, chứ tiền ko phải lúc nào cũng dễ kiếm đâu bạn à
Bạn nghĩ người kiếm đc nhiều hơn cả mmo thì lên đây xin tiền sao ? :))
Bên cạnh đó thì bạn kiếm thử xem bao nhiêu người kiếm đc hơn so với mmo ?
Các lão đại trong forum này 1 ngày kiếm 5-10tr là bt nha bạn
Mình biết đc 1 người làm PPD 2 ngày kiếm đc 60tr, bạn nghĩ game thủ nào kiếm hơn đc ?
Mmo nó bao la nên lĩnh vực kiếm tiền và khả năng kiếm đc tiền nó nhiều hơn game gấp mấy chục lần bạn à

kiếm tiền trá hình :D

Nhưng bạn quên mất 1 điều rằng những người như vậy thì họ khá là hay, biết suy nghĩ và chịu khó, chứ tiền ko phải lúc nào cũng dễ kiếm đâu bạn à
Bạn nghĩ người kiếm đc nhiều hơn cả mmo thì lên đây xin tiền sao ? :))
Bên cạnh đó thì bạn kiếm thử xem bao nhiêu người kiếm đc hơn so với mmo ?
Các lão đại trong forum này 1 ngày kiếm 5-10tr là bt nha bạn
Mình biết đc 1 người làm PPD 2 ngày kiếm đc 60tr, bạn nghĩ game thủ nào kiếm hơn đc ?
Mmo nó bao la nên lĩnh vực kiếm tiền và khả năng kiếm đc tiền nó nhiều hơn game gấp mấy chục lần bạn à
chính cmn xác bác ạ, em là dân cày game chuyên nghiệp. Kiếm thế, võ lâm, đua top cày tiền các kiểu rồi giờ cũng chạy đi loay hoay với mmo đây :D

do ko biết tuổi của e, nhưng thấy còn đi học nên xin phép xưng chị e cho nhanh nhé.
đơn giản là thế này, đồng tiền ai cũng phải dùng sức lao động để có : chân tay, đầu óc,... chứ chẳng có ai ngồi chơi ra tiền cả, có ngồi chơi ra tiền thì người ta cũng đã trải qua 1 quá trình vất vả rồi. Và trong cái xã hội này, chẳng ai cho 0 ai cái gì cả em ạ, ngày hôm nay em lên đây, mở miệng nói câu xin tiền, chị cũng mở miệng lại cho em tiền đc mak :) với lại em cũng chỉ là 1 ng ơi đất hỡi ở đâu ra, ai cho em chứ. Ở nhà có gia đình, bạn bè... cho thì đã đành. chứ ra đường mà tự nhiên ng ta cho e tiền là ng ta có vấn đề thần kinh hoặc ng ta muốn lợi dụng ở e 1 cái gì đó. Còn nếu e lên đây để học hỏi cách kiếm $, mọi ng rất hân hoan đón tiếp e. e hãy đi từ những gì nhỏ nhặt nhất đến những cái lớn nhất, đừng nhìn vào sự thành công của ng khác mà mơ ước cao sang vội, tương lai e còn dài, e ko khổ đâu, trên thế giới nhiều ng khổ hơn e nhiều, e chỉ thiếu tiền chơi bời cà phê cà pháo thôi. ng ta thiếu tiền nuôi sống bản thân hàng ngày cơ. Dân mạng có câu : "Dân ta phải thuộc xử ta, cái gì ko biết hỏi anh Google" . E cần gì hay muốn biết gì, cứ tra google đã, ko có hoặc khó quá thì mình đi hỏi. ng ta ko cho đc tiền e nhưng sẽ củng cố kiến thức về mmo cho em, cái đó đáng quý hơn tiền. Mong em hãy giữ lấy cái danh dự mà những ng sinh thành ra e mong muốn, ăn xin cũng là 1 nghề, nhưng lành lặn đủ tay chân thì đừng từ bỏ danh dự bản thân để đánh đổi lấy vài đồng lẻ. Mai này khi em lớn em sẽ thấy nhiều thứ quý giá hơn tiền. Chúc em thành công và vui vẻ với mmo4me :)

Đây có phải là pro capt không? Cho theo một chân với :(

cho e theo 1 chân với :D:D:D
Newbie của mmo ạ :(:(:(

oy :oops::oops::oops::oops: e bảo là có cả đổi card hay các thứ nào miễn là có được 1 ít vốn đầu tư - e xin 5-10$ ai cho e cảm ơn ( cũng có tính chất đùa ) mà mấy a mấy chị vào 2pic như 1 đề tài hot !!! Hjhj chắc do có khiếu đi xin hehehe ...

oạch oạch :)) e biết là chẳng ai cho không nên mới lên xin học thầy e có nói đủ cả trên nội dung pic mà đơn giả là h chắc cạp cạp gì đấy e thấy mọi người ở đây bảo đi cạp :rolleyes::rolleyes: chắc 1 năm nữa may ra mới đú đc

chuỵ này cho e theo hỏi với vừa vào thì nên cạp cái nào bèo cũng đc nhưng dể nhìn là đc ạ - sợ hư mắt vãi nhìn muốn lòi con mắt T_T

chuỵ có khi khá nặng lời với e e có bán danh dự đâu e xin thì ai cho e cảm ơn còn e xin học thầy rõ ràng mà !!! hjx nói e tùm lum :(:(:(:(

Tùy tốc độ nữa mà, như mình thì cầm 1 acc ggs thôi đã có thể cày 1$/h rồi :D Group vẫn còn nhiều bác pro hơn :D
P.S: Hiện tại vì mình quá lười nên đã bỏ captcha, không phải vì nó không ngon nhá :D Chỉ là bạn bè rủ rê đi chơi quá nên không có tg :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,818
170,889
Latest member
sukemsk
Back
Top Bottom