~Láo toét! Lũ điên này!~

Trước đây mình đã từng đọc qua một vài bài viết nói về công nghệ tăng lượt view trên youtube của các nhóm nhạc, ca sĩ Hàn Quốc....

HQ có công ghệ lướt view thì trả lẽ, uk lại ko tiên tiến hơn HQ à ^^

ủa mà đang tranh cái cái đeck gì nhỉ
Bên uk, thì hay theo phong cách rock hoặc rock and roll , chứ pop là ít
ở đây đang nói về kpop với pop kahcs mà :-?

bạn có hiểu từ kpop là cái j không vậy mà nói chuyện kia là rock & roll =))

Century sao enime có view cao thế ông phil của em có vài chục triệu là sao bài tarzan nổi tiếng thế giới mà

eminem mới là nổi cả thế giới mà em. ở VN thì ít ai biết thôi thế mới buồn. mấy top hit toàn ~500 triệu view của eminem nghe đừng hỏi về chất giọng quá đỉnh

nhạc hàn bài nào hay thì nghe thôi, nghe nhạc tiếng anh thì hiểu vì có học mà :D, còn nhạc hàn nghe như vịt nghe sấm
Bigbang có một số bài thôi, còn một số bài hát nếu mà nói ra thì làm thảm họa, thế mà Fan cuồng khen thôi rồi, kiểu tóc và ăn mặc như một lũ quỷ thế mà các Fan Việt khen đẹp, ngược lại mà ở việt nam thì sẻ bị ném đá bị xem là thảm họa, điển hình như HKT

eminem mới là nổi cả thế giới mà em. ở VN thì ít ai biết thôi thế mới buồn. mấy top hit toàn ~500 triệu view của eminem nghe đừng hỏi về chất giọng quá đỉnh

Em bik có mỗi bài love the way you life sao the beatle nổi tiếng thế giới mà view lại ít thế nhỉ chắc họ không pro seo rồi

Thật ra thì Kpop nó nhắm tới cái bọn mù chữ, thích sống bầy đàn, *** hiểu được thế nào là thần tượng thế nào là mê muội. Mà mấy cái bọn đấy thì mấy nước đang phát triển rất là nhiều vì đó là sản phẩm lỗi của nền kinh tế thị trường. Còn mấy nước phát triển thì K-Pop xâm chiếm thế *** nào được, lời thì ẻo lả vcl, trai *** ra trai, gái thì cũng công nhận ngon thật, bọn này chắc mấy bác PTU mà có nguồn thì sale cứ gọi là ầm ầm

Quan trọng là Hàn Quốc bị nói về vấn đề này, còn lịch sử US UK chưa thấy ai, chưa thấy bài báo nào lên tiếng cả :)

mình nghĩ nước hq hay uk cũng vậy thui, chỉ là mình nghĩ sơ sơ bên uk công nghệ cao, đỉnh hơn ko bị phát hiện, Còn bên cái HQ gà qué bị phát hiện ^^

Ta ko phải Fan K-pop hay V-pop gì nhưgn ta thấy dân Vn đang dần theo K-pop và thiên vị nó và đá lại dân mình. Đâm ra giờ mình rất chi là ghét mấy đứa fan K-pop

pạn hiểu mình nói cái đeck gì ko

nói thật mình hơi thất vọng. pop = population. có nghĩa là thể loại nhạc mà có nhiều người nghe nhất. thế mà còn không bằng số lẻ của rock roll us uk. mấy video pop us uk thì không phải bàn bạn ạ. nó còn gấp mấy lần rock roll :m195:

đệt mợ đất nước tụt hậu ah?? chính là nhờ những thằng chó rảnh hơi đó. mịa nó. bố mẹ cho ăn học mà nó mở mồm nộp giấy trắng éo tiếc. sang mịa bên korea mà sống. sang đấy cạp đất mà ăn :m181:

mình nghĩ nước hq hay uk cũng vậy thui, chỉ là mình nghĩ sơ sơ bên uk công nghệ cao, đỉnh hơn ko bị phát hiện, Còn bên cái HQ gà qué bị phát hiện ^^

kiểu cãi cố của fan kpop thể hiện rõ ở đây =))chả có công nghệ khỉ j lên đến gần tỉ view mà không bị j cả bạn ạ. như bạn làm mmo này. bạn cheat cái j đấy được 1 tỉ $ liệu có bị mang ra xem xét kĩ rồi mới paid k. hay là nó paid 1 tỉ luôn không xoắn j :|

kiểu cãi cố của fan kpop thể hiện rõ ở đây =))chả có công nghệ khỉ j lên đến gần tỉ view mà không bị j cả bạn ạ. như bạn làm mmo này. bạn cheat cái j đấy được 1 tỉ $ liệu có bị mang ra xem xét kĩ rồi mới paid k. hay là nó paid 1 tỉ luôn không xoắn j :|

ai nói mình fan kpop cậu , đưa bằng chứng mình xem,

http://www.youtube.com/watch?v=MzCbEdtNbJ0
1 video nổi tiếng của kpop 28 triệu view
http://www.youtube.com/watch?v=uelHwf8o7_U
1 video nổi tiếngkcủa us uk 474 triệu view
*** bằng số lẻ mà bạn cứ thích thể hiện :m098:

video của kpop từ năm 2008 mà chỉ có 28 triệu view

video của us uk từ năm 2010 mà đến 474 triệu view, không biết có sài mánh khóe gì không nhưng 2 con số đủ thể hiện ai đẳng cấp hơn

đi đi con troll , troll mà cũng ko có kiến thức , nói chuyện ngu vãi

[video=youtube;ysSxxIqKNN0]http://www.youtube.com/watch?v=ysSxxIqKNN0[/video]
Mấy anh thợ xây đóng gạch sao view lại đựoc thế này vào cả theme song của tf3 chắc có sự nhầm lẫn nhỉ đóng gạch sao mà hát được:binhsua160::binhsua163:

[video=youtube;ysSxxIqKNN0]http://www.youtube.com/watch?v=ysSxxIqKNN0[/video]
Mấy anh thợ xây đóng gạch sao view lại đựoc thế này vào cả theme song của tf3 chắc có sự nhầm lẫn nhỉ đóng gạch sao mà hát được:binhsua160::binhsua163:

Ơ video này hay nhỉ, thấy 1 số cảnh phim nữa nè :-??, các pác bjk trong đó có những phim gì ko

Announcements

Forum statistics

Threads
420,594
172,653
Latest member
vchihhu725

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back