• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM lanmoitrongmua scammer acc Gogetsome

Status
Not open for further replies.

forexshare

Banned
Reactions
145
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
hồi trưa mua acc của thằng lanmoitrongmua này http://mmo4me.com/threads/can-sell-2-acc-ggs-day.128229/ yahoo nó là fuvan_socola_hn
Do lu bu mua mấy cái acc pp nên mới changer được mail và mấy câu hỏi bảo mật, chưa changer phone, chiều nay vô thì ko log vào được nữa. Nghi nghi thằng này lấy lại acc bán nên đi hỏi cùng làng cuối xóm và .... đúng là nó đã bán cho bạn daohoasac có nick yahoo là loanpro282

Thông tin thêm

rinkimi

Verified
Reactions
307
MR
0.036
Chat with me via Skype
cái acc này hồi sáng nó cũng vừa gd với mình xong, mình an toàn nên bảo gd bằng trung gian, anh ấy ko chịu rồi mình ko mua nữa :)) mình bị bạn ấy zụ 2 lần, 1 lần giả vờ đưa acc ggs night, lần 2 giả vờ tạo lòng tin ko gd trung gian, hên mà mình cảnh giác, mờ giờ ai ngờ cũng có người zính . Xin chia buồn cùng bạn!

oh, lúc sáng giao dịch với mình nó cũng tạo lòng tin bằng cách giao acc trước nhận tiền sau, k cần trung gian, mình đòi check mail vì mail quan trọng nhất, cuối cùng mới gd qua trung gian đó

behu

Banned
Reactions
1,691
MR
0.000
mấy thằng lừa đảo nó hay nói "bạn cứ check thoải mái ,nhưng mình ko đưa mail được",đại loại thế,gặp hoài mấy thằng dog như vậy rồi
chắc dog này giống dog pnpia2001=))=)) có khi từ 1 thằng mà ra=))

watalone1

Banned
Reactions
61
MR
0.000
hèn gì vừa lập topic là ăn gạch,hóa ra tại mấy chú scam này =.=

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics