• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Help Lần đầu tiên em bị youtube report quảng cáo

paidvert

Senior
Reactions
321
MR
0.035
Vãi mới upload 1 ngày ! Đã bị google report quảng cáo nhưng video content không thuộc bất cứ vi phạm nào
Youtube làm căng quá ! Mới gửi thư lại cho xem xét thủ công lại chờ hồi âm .
Có ai bị nữa không

Video về cái j,1 ngày dc nhiu vew là cũng khủng khiếp lắm rồi
Haha ! cuối cùng em gửi thư xem xét cuối cùng anh Youtube đã mở cho giờ đang xanh lại
Mà công nhận Youtube mở tool này ưu tiên cho nhà quảng cáo

Haha ! cuối cùng em gửi thư xem xét cuối cùng anh Youtube đã mở cho giờ đang xanh lại
Mà công nhận Youtube mở tool này ưu tiên cho nhà quảng cáo
nhưng cg nên bỏ chủ đề đi bạn, xanh thì xanh mà quảng cáo ko hiện đâu.

làm sao không hiện ! bác có sao ko ????
Hiện ầm ầm
của e vậy, nhưng nso *** hiện nhiều như trước, ai đời 10k view ms đk 1 usd, trc đâu phải vậy

Chủ đề của bác có liên quan gì gái gú không ? trong video có ảnh gái hở hang gì không. chủ đề tin tức hiện nay cũng bị siết chặt. nếu bác đã bị 1 video thì kênh bác có nguy cơ bị tiếp nhé, mình cũng dính 1 kênh như vậy và chả có cách nào toàn phải kháng tay, phải chờ 1k view xong kháng. Chán

Càng ngày càng khó kiếm cơm :|

Mẹ nó làm auto hay sao ý , ảnh thu nhỏ có hình gì là nó cho hết vô vào ko phù hợp , làm thế này thì chết sạch à ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,018
Latest member
hypercorevn

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom