Lần đầu tiên chơi PP đã dính limit!

kinggalaxy

Junior
Reactions
341
MR
0.003
Mình chỉ nhận tiền từ site tapbooty.com mà sao hôm nay vào lại ăn quả limit nhir, login ip thì mình toàn login vn thôi mà! nó bảo thế này nghĩa là sao các bạn nhỉ?

We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the
Resolution Center.
Why is my account access limited?
Your account access has been limited for the following reason(s):
Jun 8, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

(Your case ID for this reason is PP-002-407-059-957.)

Chuyện thường tình nhận vài $ là limit nhưng có khi nhận lần 3k $ ko bị sao :binhsua26:

Ai có cách nào làm hạn chết pp limit không nhỉ Share cho anh em học hỏi với đi :D

Cái này gỡ thế nào đc nhỉ, thấy nó nói là do cái gd hôm 8/6 của mình, chả biết bị sao, vẫn là nguồn từ tapbooty mà!
Jun 8, 2013 : We need a bit more information about some money you recently received or withdrew.

Có nhận 10 gd từ cùng 1 site mà nhận lần thứ 1 đến lần thứ 9 ko sao,lần thứ 10 thì mit,chuyện thường ngày ở huyện đó mà,lý do đưa ra lừa newbie thôi.

Có nhận 10 gd từ cùng 1 site mà nhận lần thứ 1 đến lần thứ 9 ko sao,lần thứ 10 thì mit,chuyện thường ngày ở huyện đó mà,lý do đưa ra lừa newbie thôi.
Thế giờ phải làm thế nào.......... trường hợp của tớ phải cung cấp gì cho nó nhể?

Mình chỉ nhận tiền từ site tapbooty.com mà sao hôm nay vào lại ăn quả limit nhir, login ip thì mình toàn login vn thôi mà! nó bảo thế này nghĩa là sao các bạn nhỉ?

We recently noticed an issue with your account. To see what you can and can't do while your account is limited, go to the
Resolution Center.

thế này là ko gỡ đc, thử vào Resolution là biết, ko có step ;))

thế này là ko gỡ đc, thử vào Resolution là biết, ko có step ;))
Vào nó như thế này đây!
photo.php

Vào resolution,xem có mấy step gỡ,mấy dòng có chữ resolve ấy,xong thì chụp lên đây,đa phần là mit dễ gỡ,add card và post giấy tờ có địa chỉ nhà,tên tuổi trùng với info đăng ký,cái đáng nói là gỡ rồi nó có cho ăn tiếp quả 180 hay ko,hên xui cả.

Vào resolution,xem có mấy step gỡ,mấy dòng có chữ resolve ấy,xong thì chụp lên đây,đa phần là mit dễ gỡ,add card và post giấy tờ có địa chỉ nhà,tên tuổi trùng với info đăng ký,cái đáng nói là gỡ rồi nó có cho ăn tiếp quả 180 hay ko,hên xui cả.
Thanks c! Vừa đc 1 pro chỉ dẫn và kết quả là acc tớ die rồi.......Quá đỏ!

Resolution Center.

theo kinh nghiệm cua mình. trường hợp của bạn nên conert với PP, nội dung đại loại thế này : tôi xin giải trình về giao dịch ngay... tôi làm việc cho ""tên cho ban kiếm $ ây" ghi tên đầy đủ chinh xác vào. và họ tra công cho tôi vào tài khoản này. tôi không có bất kỳ sự gian lận nào, xin hãy xóa bỏ limit cho tôi. nếu có thể đăng nhập vào các acc thực hiện giao dịch đó trên site ban kiếm $ thi chup 1 cai ảnh nữa, gui nó thi ti lệ se rất cao. chúc bạn may mắn ..!!

Giải thích cũng thế thôi, pp nó làm thế này là cố tình limit hàng loạt acc pp, có mấy đợt thế này rồi còn gì, chẳng làm gì cũng chết, cố mà chờ 180 ngày rồi with thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,898
172,986
Latest member
qanh208

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week