Ask Làm Video Thử thách cho Bé như này Ăn thua không mấy bác

Cũng ổn. Nhưng theo mình nghĩ không hấp dẫn lắm cho bé hiện nay. Các chi tiết cũng không đặc sắc nên bạn thử cải thiện thêm thắt hoạt họa chuyển cảnh xem có thu hút hơn nữa không.
Clip mới mình có thay đổi transition và animation rồi đó. Bạn thử xem ổn hơn chưa.

THỬ THÁCH : ĐOÁN TÊN LOÀI VẬT là video tổng hợp các câu đố của Bé Thông Minh nhằm mang lại sự giải trí cho bạn. 💤 Hãy cùng tham gia trả lời các câu hỏi để mở mang tri thức và trở thành những người thông minh nhất. 🏆🏆🏆

Các bác chỉ giáo xem cần cải thiện những gì nhé.
Hảo thật bác ơi này web MMO mà bác kiếm đề tài khác đi sáng tạo thì sáng tạo mà ko liên quan gì Á

Hảo thật bác ơi này web MMO mà bác kiếm đề tài khác đi sáng tạo thì sáng tạo mà ko liên quan gì Á
Làm cho trẻ em xem trên yt mà chứ đâu phải dành cho mem mmo4me xem đâu bạn.

THỬ THÁCH : ĐOÁN TÊN LOÀI VẬT là video tổng hợp các câu đố của Bé Thông Minh nhằm mang lại sự giải trí cho bạn. 💤 Hãy cùng tham gia trả lời các câu hỏi để mở mang tri thức và trở thành những người thông minh nhất. 🏆🏆🏆

Các bác chỉ giáo xem cần cải thiện những gì nhé.
thêm tiếng nói vào nữa cho sinh động bác ạ, con bé nhà e cũng hay xem mấy ctrình đoán con vật ở ytb

Thêm clip đoán các loại phương tiện nè b ơi.

Em nghĩ bác thêm tiếng vào cho mỗi kết quả nghe hay hơn Á như kq là xe tải thì bác có thể lồng tiếng ai vào đọc xe tải chứ nghe zầy nó chán quá toàn nhạc với tích tích của đồng hồ ko

Em nghĩ bác thêm tiếng vào cho mỗi kết quả nghe hay hơn Á như kq là xe tải thì bác có thể lồng tiếng ai vào đọc xe tải chứ nghe zầy nó chán quá toàn nhạc với tích tích của đồng hồ ko
OK b

hơi xàm con nít nó chả chịu xem đâu, đc xíu bắt cái khác, cái này cho mấy giáo viên sử dụng khi dự giờ làm mấy câu đố vui

Clip mới mình có thay đổi transition và animation rồi đó. Bạn thử xem ổn hơn chưa.
không liên quan nhưng quả bình bát là cái quả gì hả giời =))
lần đầu tiên trong đời nghe thấy luôn =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,555
170,646
Latest member
Huydttn
Back
Top Bottom