Help Làm site lại từ đầu và Seo site (ai quan tâm vào tý hì)

Reactions
980
MR
0.000
- Hiện tại mình đang học Seo tuy không phải Pro nhưng cũng biết 1 số cái cơ bản nói chung là cung hiểu Seo là thế nào
- Giờ mình muốn hỏi anh em trên mạng cái gì là hot nhất
- Mình muốn có mấy bạn hợp tác post bài tốt nếu có thể còn không thì làm 1 mình vậy
- Về mình thì sẽ cố gắng Seo cho site và thường xuyên quan sát bài viết hoặc nội dung site để site được tối ưu tốt
- Giờ cần chất lượng chứ không cần số lượng nữa
=========================================================
Mấy bạn nào có nhã ý thì pm yahoo dinhthichaulang (hôm nay học mấy biết là mình học chung với anh lumzechai từ lâu mà không biết)
Còn không thì cũng đừng chém nhé
- Lưu ý : Seo site thì khoản 1 thời gian mói lên nên nếu mấy bạn hợp tác thì đừng nản nhé
Giờ làm lại từ đầu hết luôn để tối ưu site cho tốt và nhất là không spam và có nguồn nào ngon ngon
Thanks bạn đã đọc

cần nên tránh tình trạng fake thui bạn à , chứ bài fake vẫn seo được nhưng làm mất uy tín của site , nên mình mới nói là nguồn tốt

Last edited by a moderator:

mstore11

Senior
Reactions
100
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
site ware tất nhiên phải nguồn chất lượng rồi.không chắc chả có ai dow hoặc dow 1 lần biết không hot lần sau họ không vào site nữa.còn xxx thi tùy thôi.có người thích phim càng cổ càng tốt,maria ozawa hay phim jav nhưng phải không che chẳng hạn :))

nguồn chất lượng ở đây có nghĩa là vẫn có thể leech nhưng mình se thay đổi 1 ít hoặc dùng tool để trộn thành bài viết mới , rồi post thì bài viết đó của mình là duy nhất , khả năng index càng cao, còn nếu thuê 1 đội viết bài thì chới GA ngon hơn PTU nhiều

pro_offers_VN

Senior
Reactions
591
MR
0.000
Mấy bạn nào có nhã ý thì pm yahoo dinhthichaulang (hôm nay học mấy biết là mình học chung với anh lumzechai từ lâu mà không biết)

show hình đại ca lumzechai lên bác , coi đẹp trai hem :D

vantrung007

Junior
Reactions
80
MR
0.000
Học 1 chuyện, tiếp thu 1 chuyện, hiểu 1 chuyện, thực hành lại là 1 chuyện khác.
Mới bắt đầu học nhưng từ từ sẽ có kinh nghiệm thôi. Quan trọng làm được nhiều từ đó mà rút ra kinh nghiệm thôi.
Như tui nè học programmer đến học máu luôn C++, C#,Java, MSSQL hỏi cái gì cũng không biết. :)) Nhưng khi code thì vô tư, tích lũy qua các project.
Chúc may mắn. SEO kiếm công ty xin việc được phết.

đúng rồi đó bạn , cái gì cũng phải có Kn cả , mình thì thứ gì cũng chơi , học ngành mang mà di học lap trinh web , hoc seo , co phần mềm là chưa đụng vô , mới học sơ qua java, c++, sang năm là .net nữa học để biết thêm , và thực hành để lấy KN

đúng rồi đó bạn , cái gì cũng phải có Kn cả , mình thì thứ gì cũng chơi , học ngành mang mà di học lap trinh web , hoc seo , co phần mềm là chưa đụng vô , mới học sơ qua java, c++, sang năm là .net nữa học để biết thêm , và thực hành để lấy KN
Java thì lấy source trang Extabit.com đi. Nó làm bằng JSP(Java Server Pages) ấy.
Còn .Net thì ráng học thôi, tôi thấy nó có tool sẵn hết rồi cứ kéo thả và code thêm vào là được.
Làm SEO thì phải kiên nhẫn đâu phải ngày 1 ngày 2 là search 1 cái là cái site nó bay lên TOP 1 Google đâu.

kothekoco5

Newbie
Reactions
390
MR
0.000

quá pro, bái phục bạn quá.

newbie00

Junior
Reactions
59
MR
0.000
lúc trước mình cũng có 1 topic như vầy
bài viết thì ko cần kiếm nguồn, mình autoleech về, công việc của người hợp tác chỉ cần Edit (chỉnh sửa 1 ít), chèn link và publish thôi
Nhưng đa phần sau 1 - 2 tuần thì người hợp tác bỏ đi :) . thế là mình tự làm tất cả
giờ thì site cũng ổn định rồi, khoảng >700 uv/ngày, pr2
đợt đỉnh điểm >1200 uv/ngày, pr3 ^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week