Help Làm site Affiliate review sản phẩm của VN liệu có được không?

bigthings

Newbie
Reactions
6
MR
0.002
Mình đang dự tính làm 1 site Aff review sản phẩm của VN các bro cho biết cảm nghĩ nhé.
Vì mình chỉ chuyên code, mới tìm hiểu về aff một thời gian ngắn nên cần các bro tư vấn.
Thanks

sale VN khá bèo làm review thì được còn kiếm tiền thì hên xui :D

Site reviews cho VN là 1 sai lầm...vì 1 số site họ không ship về VN thì bác làm reviews chi cho tốn công tốn sức? Amazon hay gì?

Thị trường việt nam làm aff cũng tốt mà. Vì thị trường càng mới thì bạn càng có cơ hội nhiều. Vậy tại sao không thử

Newbie làm aff ở việt nam cũng được. Vì ngôn ngữ là tiếng việt, nên chi phí ban đầu rất ít, tiền kiệm đi rất nhiều. accesstrade.vn tham khảo trang này, có là trung gian của nhiều thằng tại vn, nên tham gia .

bạn có code của site review không , bán lại hoặc cho minh xin với, wordpress rườm rà quá

mình nghĩ nếu bạn rảnh ko làm với cái khác thì làm cũng chẳng sao, cũng nên thử biết đâu nó phát triển như amazon thì sao :D

Giờ Aff Vn cũng rất phát triển rồi, thói quen mua hàng online cũng nhiều.
Việt Nam đầy mà Lazada, Masoffer, AT toàn VN - Lazada thì chính chủ nhưng thanh toán lâu vỡi, cái gì cùng ngặt nghèo - Masoffer là của bên adflex lâu đời rồi, đáng tin thích mấy cái tool của họ và support nhiệt tình, chỉ campaign tốt, chỗ đặt hay. VN hiếm có bên nào được vậy - AT đến từ Nhật thấy nhiều campaign lắm, hay tổ chức nhiều sự kiện, thanh toán nhanh hơn bên masoffer kia mấy ngày. Nói chung là nhanh hơn Lazada nhiều

Mình đang làm Mas nè, spam fb đc 129 click, kiếm được có 6,640 vnđ =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom