Ask Làm sao treo auto click trên vps ?

donghaict

Senior
Reactions
130
MR
0.240
Insuree Balance
0
Mình có 2 vps dùng vps 1 remote qua vps 2. Nhưng khi tắt vps 1 từ máy chính thì auto ko hoạt động

Vps2 những cái khác còn hoạt động không hay chỉ cái auto tắt
chỉ tool auto tắt. Vì phần tìm hình ảnh để click ko hoạt động

Upvote 0
Khá là khó. Nếu ko Teamviewer. Bạn dùng auto bằng phần mềm free hay tự mình phát triển
mình sài tool auto AMK giống với macro jitbit. Nên dùng máy chính teamview hay dùng vps 1 teamview vậy bạn

Upvote 0
Bạn bị mất Session (Session connect timeout) hoặc VPS bị LockOut nên GUI không hoạt động, khi GUI không hoạt động thì những gì liên quan đến hình ảnh hoặc Screen sẽ không hoạt động dc.

Upvote 0
Bạn vào bằng RDP để thao tác cho nhanh. Sau dó thoát ra. Và cuối cùng là vài bằng đường web. Như thế bạn sẽ ko bị mất Session.

Upvote 0
Ở máy 1 có mất kết nối đến máy 2 không bác? Thường mất thì mới không auto được.

Upvote 0
Máy 1 của bạn dùng để Control con máy 2 bằng 2 cách:
1 - Remote Desktop (điều khiển con 2 bằng cách này tuy nhanh, nhưng khi hết session chỉ khoản 2 giờ thì con Máy 2 của bạn sẽ bị Lock Màn Hình - lúc này những app mà liên quan đến hình ảnh thì đều bị Teo Bu Ri vi khi ở chế độ Lock thì GUI sẽ không hoạt động)
2 - Web Browser (điều khiển con 2 bằng cách này tuy chậm hơn chút, nhưng đảm bảo không bị mất session và Máy 2 sẽ không bị Lock và con App Auto có liên quan đến hình ảnh của bạn sẽ vẫn hoạt động)

Upvote 0
Mình có 2 vps dùng vps 1 remote qua vps 2. Nhưng khi tắt vps 1 từ máy chính thì auto ko hoạt động
Chơi game gì vậy bác hay làm việc

Upvote 0
lạ nhỉ, mình máy 1 remote đến máy 2, máy 2 cũng dùng auto click hình ảnh mà cũng k bị out j cả, treo cả tháng vẫn oke

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,683
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week