Help Làm sao để ăn được nhiều off

add on yes popups chỉ chặn quảng cáo bung ra ngoài tab của offers, nếu như làm thường xuyên bạn để ý khi mở offers ra nó mở trên cùng 1 tab của offers chứ không bung ra thêm 1 cửa sổ bất kì nào khác. các cửa sổ offers đó là offers rác --> mất công tắt nó.
Số lượng mail gửi về thì tùy thuộc vào offers , không phải offers nào cũng bắt bạn phải confirm và tốt nhất nên dùng yahoo mail để nhận mail dễ dàng hơn.
cảm ơn bạn, nhưng mình đang dùng Addon Yes Popups để ngăn chặn chạy Flash chứ ko phải Addon Yes Popups - ngăn chặn mở popups hic.!

Ủa, có 2 loại addon cùng tên là Yes popup hả mấy bạn. Tớ tưởng chỉ có 1 cái chặn popup thôi, còn chặn cả flash nữa à.

hihi mình có chặn hay làm cái gì đâu vẫn ăn ầm ầm. thứ nhất khi làm off tắt tất cả chương trình diệt vi rút. xem con nào lead chậm thì làm trước. có con đợi 10-15 phút mới ăn nêu làm xong tắt không ăn. làm xong off không nên tắt đi mà cứ để đó. xem con nào confirm thì phải confirm.còn phải xem dùng email nào với loại off nào. có off dùng yahoo ăn dùng mail khác không ăn. còn phụ thuộc lớn vào admin. mình làm ăn admin nó ăn mất thì tự hiểu.

hihi mình có chặn hay làm cái gì đâu vẫn ăn ầm ầm. thứ nhất khi làm off tắt tất cả chương trình diệt vi rút. xem con nào lead chậm thì làm trước. có con đợi 10-15 phút mới ăn nêu làm xong tắt không ăn. làm xong off không nên tắt đi mà cứ để đó. xem con nào confirm thì phải confirm.còn phải xem dùng email nào với loại off nào. có off dùng yahoo ăn dùng mail khác không ăn. còn phụ thuộc lớn vào admin. mình làm ăn admin nó ăn mất thì tự hiểu.
cái này chỉ có bác nói mới chí phải nhất :)). còng lưng ăn tiền làm thôi

con nào lead nhanh tớ làm trước lead chậm làm sau ý
biết đc con nào led sau con nào led trước thì ngon rồi, hic!mình thì làm bừa vậy đc con nào ăn con đó.:binhsua157:

thường arcamax là leads nhanh nhất, còn lại đa số leads chưa đầy 3 phút trở lại.:binhsua166:

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

mấy con giá $ càng cao đợi nó leads càng chậm :binhsua56:

thường arcamax là leads nhanh nhất, còn lại đa số leads chưa đầy 3 phút trở lại.:binhsua166:

---------- Post added at 01:58 PM ---------- Previous post was at 01:55 PM ----------

mấy con giá $ càng cao đợi nó leads càng chậm :binhsua56:

chỉ có nói được cái hay. giờ acmax đã bị tiêu diệt hết òi nên giờ cree thấp. làm mấy con servery đi bảo đảm cree ngon :D

chỉ có nói được cái hay. giờ acmax đã bị tiêu diệt hết òi nên giờ cree thấp. làm mấy con servery đi bảo đảm cree ngon
hic. quan trọng là led tốt chứ cre cao mà ko led thì cũng nản à.:binhsua56:

Có bác này nói rất chí lý. Chỉ tội cho mem haizzzzzzz ! :binhsua168:

bây giờ quay sang làm con survey lâu kinh nó hỏi gì mà lắm bấm rã tay.
trước còn armax thì ăn toàn armax, bây giờ ko còn nó thì nghi là rất nhiều mail sẽ ko có tí cre nào :(. hoặc là lại ăn vài con cùi cùi, cái này chắc do admin cơ động thôi

mấy con survey mình làm tầm 100 acc làm theo video mà chưa ăn đc 1 con nào, nảnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn.hic ko biết qua tháng có con nào đỡ đầu cho anh em offer không,nếu không thì bỏ nghề mất.:binhsua160:

mấy con survey mình làm tầm 100 acc làm theo video mà chưa ăn đc 1 con nào, nảnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn.hic ko biết qua tháng có con nào đỡ đầu cho anh em offer không,nếu không thì bỏ nghề mất.:binhsua160:
Mấy con survey mình không thèm làm, nghe đâu phải biết cách làm.

đơ hết cả máy ... trước một site có tới 7 con acamax h thì đã die hết :binhsua53:

Nếu làm đúng rùi mà không credit mình nghĩ là do sock, các pro toàn chiến sock xịn nên credit cao, mem thường thì làm gì có , các nguồn sock rẻ tiền bây giờ cứ dùng đi dùng lại hoài do đó trùng IP trên 1 con off nhiều lần, chỉ lần đầu là credit, tất cả lần sau thì chả được, đây là vấn đề sock có nát hay khôngthôi.
Nguồn sock càng ít người biết đến thì lead càng cao, càng ngon. Chứ HMA giờ này cũng nát lắm rùi, làm thì cứ làm nhưng có thằng khác đã làm những con off đó trên IP của mình rùi thì có làm cũng như không.
Nói ra cho các cậu hiểu vì sao off mình làm y chang video mà không credit

mình cho là để lead cao phụ thuộc
1. Sock: IP dùng có trùng không (quan trọng nhất)
2. Info: có thằng nào dùng chưa (nó căn cứ vào số điện thoại,.. quan trọng thứ hai)
3. Cách làm đúng chưa (cuối cùng mới là cái này)

Last edited by a moderator:
à nhắc mới nhớ ^ ^
credit vừa phụ thuộc vào socks và phụ thuộc vào kinh nghiệm làm có thể giải thích đơn giản là như thế này :
vd chúng ta có con socks A đã làm ở site SND với con off tên Shipping thì các bạn dùng con socks A này làm ở site khác cũng ăn ko được con Shipping vì nó đã được ghi nhận địa chỉ ip này đã làm con off này, một vấn đề nữa đó là info như đã nói cũng tương tự như socks . Info - mail chỉ sử dụng 1 lần làm ở con off này thì chắc chắn con off cùng tên ở site khác sẽ ko làm được.:binhsua155:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,618
171,657
Latest member
nobluffing

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week