Help Làm sao để ăn được nhiều off

lavar

Senior
Reactions
143
MR
0.000
Cho hỏi tại sao có nhiều con off cùng 1 cách làm mà có acc được cre có acc không, la do cách làm của mình hay do hên xui nhỉ :binhsua37:

tiện cho mình hỏi là nếu xài sandboxie cho ff rồi khi mình download off về cài rồi dùng check thấy lúc nó chạy nó chạy ngoài sandbox rồi, vậy mình delete content đi nó có hết ko hay là lại ko hêt, nhiều trường hợp thấy hộp cát bị bục luôn, phải uninstall = tay :-s

Last edited by a moderator:

manhhungtl

Hero
Reactions
237
MR
0.010
hên xui là 1 chuyện nhỏ thôi làm off là nghệ thuật đấy . Có người cứ hỏi mãi tại sao kô ăn trong khi đứa khác ăn ầm ầm :)
nghệ thuật quái gì.toàn mấy con email submit thì hên xui 70% rồi.mấy ông admin vn không hiểu sao toàn lấy mấy con kiểu đây.chắc sợ lead cao quá net nó lock chắc:)

mmotrue

Banned
Reactions
54
MR
0.000
Đúng là làm off phải có nghệ thuật thiệt. Pro thì làm off credit ầm ầm, mặc dù share TUT nhưng newbje thì vẫn lận đận với credit!!!

credit chắc là do admin vn nó điều chỉnh thôi có khi acc đó được 1$ thì admin nó cho mình 0.5$

Admin hút máu mem :(
cho mình hỏi là nếu xài sandboxie cho ff rồi khi mình download off về cài rồi dùng check thấy lúc nó chạy nó chạy ngoài sandbox rồi, vậy mình delete content đi nó có hết ko hay là lại ko hêt, nhiều trường hợp thấy hộp cát bị bục luôn, phải uninstall = tay :-s

bux1990

Newbie
Reactions
256
MR
0.000
tiện thể xin ké chủ thớt một câu : Nghe nói admin thông báo ko đc dùng hss làm off đúng ko các bác? em dùng thử thì vẫn thấy nó chấp nhận cho đk mà :(

tiện thể xin ké chủ thớt một câu : Nghe nói admin thông báo ko đc dùng hss làm off đúng ko các bác? em dùng thử thì vẫn thấy nó chấp nhận cho đk mà :(

hình như ip của hss bị ban hết rồi, mình dùng hss nhiều off nó báo là proxy ko cho làm ấy

nhansinh

Junior
Reactions
88
MR
0.000
Chat with me via Skype
các pro cho em hỏi làm vpm hma với sock thì cái nào tỷ lệ ledd cao hơn ạ? em cày vpm gần 100 acc mừ ko ăn đc con off nào ngoài con acramax, mà có con off ko có trong site như con FreeFlys thì gần như acc nào cũng ăn (em xin thề là khồng có thật nha).cái nài em không hiểu sao nữa.:binhsua37:

cupic2008

Banned
Reactions
405
MR
0.000
theo mình thi không nên dùng các chương trình free...
mình nghỉ các bạn nên dùng các chương trình phổ biến hiên nay như HMA va socks.... lưu ý 1 điều là HMA và socks củng không được free nha...
chúc các bạn chiến offer kiếm được nhiều tiền

các pro cho em hỏi làm vpm hma với sock thì cái nào tỷ lệ ledd cao hơn ạ? em cày vpm gần 100 acc mừ ko ăn đc con off nào ngoài con acramax, mà có con off ko có trong site như con FreeFlys thì gần như acc nào cũng ăn (em xin thề là khồng có thật nha).cái nài em không hiểu sao nữa.:binhsua37:
con acramax làm vớ vẩn cũng ăn mà ă được mỗi con tốn công tạo mail kinh khung >"<
mấy con không cre mình cũng bị, ko hiểu sao nữa làm chuẩn rồi mà sock cũng tốt mà

chờ cao thủ đầu mưng mủ

---------- Post added at 09:46 AM ---------- Previous post was at 09:44 AM ----------

nhiều site wall ghê mấy site này biết làm thì cre cũng khá ổn định

Announcements

Forum statistics

Threads
423,746
176,202
Latest member
Trunghn1103

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week