Ask làm ơn giúp mình tinsoft không change nhà mạng, vẫn cứ T-mobile

testVIPKB

Banned
Reactions
227
MR
0.000
sẵn a-e giúp mình fix lỗi này trên Droid4 0.8.1 beta với
the application is incorrectly configured check that package name and signing certificate match the client ID created in Developer console Also, if the application is not yet published check that the account you are trying to sign in with is listed as a tester account See logs for more information

offerdanang

Banned
Reactions
148
MR
0.001
Follow me on Facebook
nó ăn đủ rồi cần zì sp nữa tool cùi bắp mà giá trên trời
cậu ăn nói j mà kỳ cục vậy, người ta cũng bỏ công sức viết tool chứ có xin cậu đâu, với cậu có biết tinsoft đi tiên phong , là người viết tool change đầu tiên ko, nếu ko có tinsoft thì khối người ko có miếng cháo mà húp , dù tôi biết crack tool nhưng vẫn sắm cho mình 3 key chính hãng để ủng hộ chủ tool

xác nhận tool TinSoft mới nhất đã fix dc lỗi ko change dc nhầ mạng và xài rất ok, nhất là ko cần reset Blue rut ngăn thời gian cho anh em, cảm ơn TINSOFT đã quan tâm đến tâm tư của anh em,

emyeusss7

Legendary
Reactions
1,908
MR
40.423
$587.00
Call me! Call me! Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook Chat with me via Skype
EM biết bác cũng có tool change , rrs cho riêng bác..đâu nhất thiết dìm hàng nhau hì..
dìm đâu, trước khi mình có tools riêng cũng pm TS mua như bao nhiu người, nhưng người ta ko có thèm bán :D
chứ tớ rảnh đâu mà dìm, dìm thì có ích gì cho tớ nhỉ ?

oferleads

Banned
Reactions
64
MR
0.000
bạn có thể nói rõ hơn là xóa ở đâu dc ko ? xóa trong tinsoft hay trong blue bạn nhỉ, và tinsofft ko có chức năng change nhà mạng hả bbạn
xóa trong file cài đặt của tinsoft đó, bạn có thể tự tạo Device mà. thay bằng những thiết bị bạn muốn dùng thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,818
176,266
Latest member
banhmikebab

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week