Help Làm offers ich người, ích ta-chung tay xây dựng nông thôn mới!

Status
Not open for further replies.

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
Insuree Balance
0
Làm offers ich người, ích ta-

Chào tất cả anh em mmo4me. Như tiêu đề.

* Mình muốn nhắn nhủ tất cả các member, newbie, hãy cố gắng kiên trì, kiếm từng đồng tiền bằng việc click và reg, khảo sát, thăm dò ,download dùng thử phần mêm.
Chúng ta là những bạn sinh viên, người thất nghiệp, cán bộ văn phòng với đồng lương ít ỏi. Khi mà giá cả ngày càng leo thang anh hưởng đến cuộc sống chúng ta. Vậy chúng ta tự đặt câu hỏi làm thế nào để kiếm thêm thu nhập? để trang trải cuộc sống với sv , người lao động, cán bộ văn phòng. Khi đó offers,capcha,..click là công cụ giúp chúng ta kiếm thêm những đồng lương ít ỏi để có thể trang trải học hành, cuộc sông.

Cảm ơn offers, cảm ơn Capcha, cảm ơn...., mmo,cảm ơn mm04me.

"Offer ích người ,ích ta!
Chúng ta xây dựng một nhà offers"

Các bạn hãy yên lòng và cố gắng chăm chỉ làm việc. :binhsua122:

Last edited by a moderator:
up up anh chỉ được cái nói đúng

:d :d :d :d :d :d :d :d :d :d :d

Last edited by a moderator:
Chào tất cả anh em mmo4me. Như tiêu đề.

* Mình muốn nhắn nhủ tất cả các member, newbie, hãy cố gắng kiên trì, kiếm từng đồng tiền bằng việc click và reg, khảo sát, thăm dò ,download dùng thử phần mêm.
Chúng ta là những bạn sinh viên, người thất nghiệp, cán bộ văn phòng với đồng lương ít ỏi. Khi mà giá cả ngày càng leo thang anh hưởng đến thu cuộc sống chúng ta. Vậy chúng ta tự đặt câu hỏi làm thế nào để kiếm thêm thu nhập? để trang trải cuộc sống với sv , người lao động, cán bộ văn phòng. Khi đó offers,capcha,..click là công cụ giúp chúng ta kiếm thêm những đồng lương ít ỏi để có thể trang trải học hành, cuộc sông.

Cảm ơn offers, cảm ơn Capcha, cảm ơn...., mmo,cảm ơn mm4me.

"Offer ích người ,ích ta!
Chúng ta xây dựng một nhà offers"

Các bạn hãy yên lòng và cố gắng chăm chỉ làm việc. :binhsua122:

wtf???? :binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18:

hịch offer phê nặng rồi :binhsua53:

mình hiểu dc thâm ý của soncpa28, anh em vào up đẩy mạnh topic lên top nào :binhsua122:

Chính xác là từ 2002--giờ là 11 năm theo mình được biết, vì mình lằm từ năm 2004

5 năm về trước tớ cũng có câu hỏi giống cậu :(

gì chứ ộp thì chắc là ko chết được bởi còn kinh tế là còn maketing mà còn maketing là còn ộp!!! kiểu này chắc phải bái sư học nghệ gấp thoai!!! :)

Fan cuồng offer hả bác :binhsua146: mình thì captcha thui

làm offer đi tù đấy =))

thớt (và những người liên quan) đang phê thuốc lắc hay vừa đập đã hút cỏ xong!

Chắc phải gom thêm vài chục info admin cùng đi du lịch côn đảo nghỉ mát

HTX <-- nghe cái tên mắc ói quá :D ... lừa đảo công nghệ cao mà tưởng gì vinh quang lắm hay sao ấy :)) Bòn rút tiền của nhà quảng cáo... ăn được thì câm miệng lại mà ăn... bô bô lên hại người hại ta...

éo hiểu đang nói vấn đề gì , làm off thì làm , éo liên quan gì về vấn đề xây dựng nông thôn ở đây :) , hay đập đá quá riết khùng loz :)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,867
170,925
Latest member
yeutuvi

Most viewed of week

Most discussed of week